Làm thế nào để cắt tóc của một cô gái

Thảo luận trong 'Tạo mẫu tóc' bắt đầu bởi [ẹc], 7 Tháng một 2013.

1. [ẹc]

[ẹc] ... Staff Member

Tìm hiểu làm thế nào để cung cấp cho con gái của bạn trim và bạn sẽ tiết kiệm Bucks lớn trên các chuyến đi để làm tóc. Tìm hiểu làm thế nào để cung cấp cho một đứa trẻ đi cắt tóc, ở nhà. Đây là một chi phí hiệu quả đầu sẽ giúp bạn tiết kiệm tiền.
    [flash]http://www.howcast.com/flash/howcast_player.swf?file=155759[/flash]
    Bạn sẽ cần
    * Cắt tóc kéo
    * Một chỗ ngồi ngang tầm mắt
    * Một phân tâm video
    * Một khăn
    * Một chiếc lược răng
    * Một bình xịt
    * Clip tóc hoặc các mối quan hệ
    * Một tờ

* Cảnh báo
    Kéo cắt tóc rất sắc, vì vậy xử lý 'em cẩn thận. Và giữ chúng ra khỏi tầm với của con bạn!

Bước 1: Sử dụng kéo
    Sử dụng kéo cắt chuyên nghiệp cắt. Kéo thường xuyên là không sắc nét, đủ, kết quả và ổ khóa hay thay đổi.

Bước 2: Ngồi cao ngang với người cắt
    Ngồi của mình để đầu cô Đó là gần tầm mắt của bạn, giống như nó là vàng truy cập phân. Chỉ cần chắc chua cô ấy không có nguy cơ té ngã. Bây giờ đặt một tấm trên sàn nhà Đó là cô ấy có thể ngồi trên, bạn có thể quỳ xuống sau lưng cô.

Bước 3: Giữ cô bé yên
    Giữ cô ấy nhận được từ squirmy bằng cách đặt trên một chương trình truyền hình yêu thích hoặc DVD.

Bước 4: Làm ẩm tóc
    Đặt khăn quanh cổ của cô, sau đó, nhẹ nhàng phun tóc của cô với nước để làm yếu nó, và chải nó thông qua.

Bước 5: Chải và chia tóc
    Nếu con bạn có mái tóc, hãy bắt đầu. Chải tóc cô ấy đi từ mái tóc của cô, đặt nó trong kiểu đuôi ngựa hoặc an toàn của nó với các clip, và cô nhắm mắt lại.Việc phần rất nhỏ của mái tóc tại một thời điểm, cắt 'em Vì vậy, họ kết thúc ở phía trên lông mày của mình. Để chính xác, giữ cái kéo gần trán như bạn cắt.

Bước 6: Dùng lược và cắt
    Chạy một chiếc lược xuống một phần của tóc. Khi bạn đạt đến chiều dài mong muốn, neo tóc giữa và ngón tay giữa chỉ số của bạn và ảnh chụp. Kết thúc gắn bó của các ngón tay của bạn Lặp lại cho đến khi kết thúc được thống nhất.

Bước 7: Cắt theo chiều dọc
    Cho một cái nhìn tự nhiên hơn, giữ tóc trong ngón tay của bạn theo chiều dọc, kéo và cắt được tổ chức theo chiều dọc, mũi chỉ.

Bước 8: Comb
    Comb ounces tóc, kiểm tra ngang nhau, và snip Bất kỳ strays. Cho cô ấy biết cô ấy trông như thế nào tốt, và được an toàn để cảm ơn cô ấy vì đã là