gửi người em đã yêu

N

người đã từng yêu anh

Guest
1 năm học đã qua rồi lẹ quá anh nhỉ, 1 năm chúng ta bên cạnh nhau thời gian tuy ko dài nhưng cũng ko quá ngắn. Đủ để 2 đứa mình hiểu được nhau, cần nhau và để người còn lại thấy mình quan trọng với người kia a nhỉ :) người ngoài nhìn vào đều nói em và anh hp quá, họ ganh tị với ty của mình nhưng có ai hiểu đc cái hp đó nó mong manh nó quá ảo đối với em. Thật chất em và anh đã đâu còn là của nhau từ lâu rồi. Có điều chúng ta vẫn bên cạnh nhau mọi thứ vẫn cứ như ta chưa từng lìa xa nhau vậy nhưng mình đã ko còn thuộc về nhau em hiểu điều đó chứ anh. Đâu ai có thể hiểu và chính cả anh chắc cũng chẳng hiểu được những khoẳng khắc đã trải qua của em và anh, từ lúc ta quen nhau yêu nhau và cùng nhau đến một mối q.hệ mập mờ nó cho đã em nhiều niềm vui xen lẫn hp nhưng cũng không ít nước mắt. Giờ em đã hiểu cái câu "Bên nhau nhưng ko thuộc về nhau"
Giờ em sẽ ko cùng đi bên anh nữa a nhé. hp nhiêu đó đủ rồi em không can đảm để tiếp tục nữa mình dừng lại. Em sẽ nghe lời anh coi nhau như bạn bè bình thường. Chỉ còn năm cuối để ở dưới mái trường này cùng anh em muốn cùng anh có những kỷ niệm đẹp với nhau hơn và những vết thương. 12 rồi cùng nhau cố gắng học anh nhé. Dù biết từ tình bạn trở thành ty thì dễ nhưng ngược lại rất khó nhưng em sẽ cố :) và đó là ước muốn của anh mà ^0^
Gửi người em đã từng thưn và thưn rất nhiều :)