Gửi ms 37 11b17

tôi tên gì

• tôi tên nam

Votes: 0 0.0%
  • tôi tên duy

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    0
F

fan cuồng :)))))

Guest
Cảm nghĩ của mình về bạn là 2 chữ :'' Thú vị !"
Lần đầu gặp nhau là trong quán trà chanh đối diện trường, cô bé ôm laptop trốn trong góc phòng lạnh bắn CF , biểu tình khuôn mặt đặc sắc thật sự làm mình cảm thấy rất thu hút . Ánh mắt ko tự chủ cứ lén ngước lên nhìn, đến lần thứ n+1 thì bị bạn bắt gặp ,mình còn đang không biết làm sao thì bạn đã nở nụ cười thật tươi...trong 0,1111s sau đó lập tức nghiêm mặt hỏi :'' Nhìn gì? ''. Lúc đó mình chỉ muốn đập đầu chết đi cho khỏi bị đám bạn chọc ghẹo :)) Cá tính, cực kì cá tính :))
Lần thứ 2 gặp bạn là hôm thi nghề. Sau ngày thi đó mình mới biết hóa ra bạn chỉ là đứa khoác vẻ ngoài nguy hiểm thôi :)) Cầm phiếu báo danh 668 mà cứ đi tìm chỗ ngồi 688 :)) Người ta ổn định chỗ ngồi hết ,bạn vẫn xách túi đi tìm :)) Cũng không biết do duyên số hay gì mà chỗ ngồi bạn lại đối diện với mình :)) May là bạn bận rộn làm bài nên ko để ý mình lén nhìn chứ nếu không chắc lại bị ăn chửi tập 2 =)) Lúc bạn làm xong bưng đi khoe, tay chân vụng về ụp nguyên tô gỏi xuống đất mình xém bật cười thành tiếng nhưng nhìn mặt bạn ngu đần ra 1 đống lại không nỡ =))]]] Dáng vẻ bạn lấm lét nhìn giám thị, nhanh tay hốt đống gỏi lại bày lên đĩa đi nộp chắc mình không bao giờ quên được :)) Biết vậy lúc đó chụp hình lại sau này đem ra uy hiếp bạn rồi cô gái =))] Về nhà tìm facebook bạn cả ngày cuối cùng cũng ra :x Lấy hết can đảm add friend rồi inbox làm quen. Hoàn toàn trái với tưởng tượng, bạn nói chuyện vô cùng thân thiện ! Mình còn đang vui vì mỗi ngày đều đc nói chuyện với bạn, nhưng rất nhanh đã thất vọng vì bạn đã '' In relationship'' :D
Không sao, kể ra được làm bạn với 1 cô gái thú vị như bạn cũng tốt rồi=))
Nghe đồn fb sắp đóng cửa, mình tranh thủ ghi confess này , không dám hi vọng bạn đọc được nhưng bản thân cũng nhẹ lòng hơn 1 chút :x Nghỉ hè vui vẻ, vô năm mình sẽ chủ động tìm bạn nói chuyện nhé cô nàng cá tính ;)