gởi đến mấy em lớp 10 ...

H

học sinh lớp 12 nào đó

Guest
Ờ thì mấy anh chị cũng có vài tips giành cho đàn em thân thưn yêu sống sót và làm quen với những năm tháng ở trường MC :3
1. Bé nào học miss Tuyết dạy văn , có đem theo tiền thì đừng để trong túi . Cô có hỏi hôm nay đem bao nhiêu thì tốt nhất là nên khai giả đi :3
2. Đừng nên đi học trễ hoặc làm điều gì có tội với thầy Hà giám thị cổng Ngô Thời Nhiệm . Mấy bạn nữ thì chỉ bị giấy phạt thôi . Còn mấy bạn nam thì .... =))]]]]] (bị gì thì mấy em vứ thử vi phạm đi là biết liền , mắc công nói trước mất vui)
3. Học toán thầy Thái thì tốt nhất nên đi học thêm chỗ thầy ngay và luôn , không cần suy nghĩ thêm nếu mấy em không muốn chuốc lấy ĐẠI HOẠ (!)
4. Học anh văn cô Loan thì tốt nhất nên làm hết bài tập cô giao về , còn không thì chuẩn bị giấy bút chép phạt đi
5. Học cô Ánh dạy Sử thì khôn hồn học bài đàng hoàng để kiểm tra đi nhé , đừng hòng nghĩ đến chuyện phao tài liệu . "Sát thủ bắt phao" của trường mình đếy :(((((
....
*Còn nữa nhưng không kể hết , ai kể tiếp dùm mình để "giúp đỡ" mấy em lớp 10 nhé*
=)))))))))