Thịt gấu!!! Ngon tuyệt vời

darkknight

Member
:em148: Đã lâu lắm rồi chúng ta chưa được ăn thịt gấu vì loài này đang đứng trên bờ vực tuyệt chủng, nhưng may mắn sao mc2day chúng ta vẫn còn một con!!!:em148:

:em5: Vâng chúng tôi đang nói đến loài gấu bắc cực bon chen chui tới xứ nhiệt đới sống, bởi vì con gấu này không muốn sống nữa nên chúng tôi quyết đinh đem ra mần thịt luôn :em5:

Và đây xin được giới thiệu những món ngon nhất

Thịt gấu hầm thuốc bắc, tai gấu chiên dòn, mũi gấu nhừ xả ớt
:em65:​

Đúng là một món ăn cổ điển, giản dị nhưng không kém phần chanh chua :em169: (Không phải em nói nha) , mong bà con chém hết mình, xả hết mình vì bây giờ ở đây chỉ có duy nhất một con gấu thôi :em97:

Cuối cùng xin chúc bà con ăn ngon miệng​
:em169:

sakichi

Ðề: Thịt gấu!!! Ngon tuyệt vời

uhm hem biết rõ về anh gấu cho lém hình như em từng chọc anh roài nhỉ ^^. Thui người lớn đừng chấp con trẻ ^^"
1- Anh thích món ăn nào nhất? Và anh nghĩ ai nấu món đó tuyệt nhất?
2- Anh có người í chưa nhỉ?
3- Làm sao anh biết đó là 1 nửa còn lại của anh?
4- Hình như anh tổi cũng cao sức cũng íu, vậy mà seo vẫn có tinh thần rời Bắc Cực mò xuống 4rum Mc heo hút này vậy?

béSu

^.^ Happy Family ^.^

5 - CHú Nam cho tí cảm tưởng khi bị coan Lily "xin huyết" ???? [ :( CÙng cảnh ngộ bùn.. ]

___.:L:.___

.:Tổng Tư Lệnh:.

Cho hỏi chú Gấu :
1.Mấy Tủi Ồi
2.Có Dzợ Chưa
3.Chưa Có Vợ Thì Có Người Yêu Chưa ? ( Nếu Có Thì Tên Rì ) ?
4.Chú Có những tật xấu jì ???

if_I

chú oi cho cháu hỏi
có khi nào chú cảm thấy mình đã già chưa
có bao h chú nghĩ mình là 1 ng` hào hoa chưa

pebocute

toàn thịt gấu hem zạ ! Thèm ghia...
ờ mà mọi ngừi sẽ làm j` trong hè này vậy ?
ở nhà hem bik lèm j` nữa... chán wá !

gaubaccuc

I stand alone in the darkness

Chào tất cả!

Gaubaccuc xin trả lời:

1. sakichi:
  • Anh thích món ăn nào nhất? Và anh nghĩ ai nấu món đó tuyệt nhất?
    Món ăn gaubaccuc thích nhất là món cá chiên ( cá kho thì ăn không được). Mẹ của gaubaccuc luôn là người làm món đó tuyệt nhất.
  • Anh có người í chưa nhỉ? Người yêu thì đã từng 1 lần. Tình cảm đó kéo dài cũng khá lâu. Hơn 10 năm, và đã kết thúc cách đây khoảng gần 4 năm. Hiện tại thì không đặt tình cảm vào ai...b-(
  • Làm sao anh biết đó là 1 nửa còn lại của anh? Một câu hỏi rất hay. Làm sao để biết đó là 1 nữa của mình. Với gaubaccuc, đó là 1 bờ vai tin cậy mà gaubaccuc sẽ rất muốn tựa đầu vào vai của người ấy mỗi khi gấu mệt mỏi....
  • Hình như anh tổi cũng cao sức cũng íu, vậy mà seo vẫn có tinh thần rời Bắc Cực mò xuống 4rum Mc heo hút này vậy? Hi, chỉ có 1 câu trả lời duy nhất: Gừng càng già càng cay...
2. béSu
  • CHú Nam cho tí cảm tưởng khi bị coan Lily "xin huyết" ???? [ :( CÙng cảnh ngộ bùn.. ] Cảm thấy bình thường, nhưng có chút thú vị....
3. ___.:L:.___
  • Mấy Tủi Ồi : gaubaccuc sinh ngày 19 tháng 09 năm 1981. Năm nay đã 26 tuổi theo dương lịch ( 27 theo âm lịch )
  • Có Dzợ Chưa : Vợ con tuổi này thì sớm quá :D
  • Chưa Có Vợ Thì Có Người Yêu Chưa ? ( Nếu Có Thì Tên Rì ) ? Đã trả lời phía trên. :p Người yêu cũ tên Dương Quỳnh Dao
  • Chú Có những tật xấu jì ??? tật xấu à? hix. Thường thì ít ai nói tật xấu của mình lắm.b-(. Nhưng cái tật nổi trội nhất là: ngủ nướng. Hoàng hôn của người ta là bình minh của gấu. ke ke
4. if_I
  • có khi nào chú cảm thấy mình đã già chưa? có bao h chú nghĩ mình là 1 ng` hào hoa chưa ? Thực ra, gaubaccuc đã gia lắm rùi so với tuổi của các member ở đây. Và tự gấu cũng cảm thấy thời gian trôi quá nhanh. Đôi lúc không thể kiểm soát nổi. Ngẫm lại, Gau chỉ mới thấy mình bước vào cấp 2. Thế mà giờ đã 26. Thời gian là điều đáng sợ...Còn khái niệm một người hào hoa là như thế nào nhỉ? Gaubaccuc chỉ muốn mình trở thành 1 người có ích với chính mình. và luôn cố gắng đạt những mục tiêu của bãn thân...

béSu

^.^ Happy Family ^.^

Chú Nam trả lời mấy câu hỏi hay ghê :D
- Chú Nam thấy như thế nào khi tham gia Forum này ?
- Chú Nam quý những thành viên nào ?
- Chú Nam ghét bị cái gì nhất ^^