Các bạn cần lấy lại mật khẩu hoặc đăng ký tài khoản vui lòng Zalo

Giải Độc Đắc ..... Cuối Ngày !!!

Thảo luận trong 'Đố vui' bắt đầu bởi ___.:L:.___, 8 Tháng năm 2007.

1. ___.:L:.___

___.:L:.___ .:Tổng Tư Lệnh:.

Theo Iu Cầu Của lily Tui Thiết Lập 1 Câu Đố Siêu Dễ Nhưng Lại Dc Chọn Làm 1 Câu Đố Cho Giải Độc Đắc Ngày Hum Niiiiiiii ..... bẹp bẹp bẹp ( bã nghe tụi nói bã dzợ tui chắc tui bị phanh thây wá ... )

Lady And Gentle Men . I Give To You !!!!!!!

$$$ Giải Độc Đắc $$$​

Thế Này Nhé Vào 1 Đêm Đẹp Trời !!!! 3 Ông Kia Rủ Nhau Đi Xem Phim . Thế Nhưng Đến Rạp Phim 3 Ông Này Chỉ Mua Có 2 Vé Thế Nhưng Ko Ai Nói Năng Cũng Như Gây Khó Dễ Khi 3 Ông Này Vào Rạp Chỉ Với 2 Vé ........ Vậy Theo Các bạn Cả 3 Ông Này Tên Jì Mà Ko Ai Dám Ngăn Cản Hay Gây Khó Dễ Nhỉ ????
    .

Kết Quả Sổ Số Sẽ Dc Công Bố Vào 11h Tối Nay ... Cuối Cùng Là 1 Lời Chúc Quen Thuộc Của Dân Đố Dzui !!!Chúc Các bạn nát óc !!!

2. kenny_htv

kenny_htv Moderator Staff Member

Ðề: Giải Độc Đắc ..... Cuối Ngày !!!

dễ wá, ba ông Hài là hai ông bà, chỉ cần 2 vé là vào dc òi. 3 ông đó cùng tên là Hài

3. phamchau

phamchau New Member

cho tui ăn ké nha
    nhà kia có 2 ong bà nhà giàu nức vách lun sợ ăn trộm mới mướn 1 thèng canh nhà dặn nó ko đợc ngủ, nó làm tốt công việc của mình cho đến 1 ngày ông bà chủ định đi nước ngòai thì nó ngăn lại vì mơ thấy tòan bộ hành khách trên chuyến bay đó sẽ tử nạn, ôn bà chủ thưởng cho nó rất hậu và đuổi ra khỏi nhà
    WHY ai trả lời cho tui đi
    lưu ý: yêu cầu L và nội bộ a11 ko trả lời câu này

4. BCx14

BCx14 New Member

Đơn giản thôi, nó nằm mơ tức là nó đã ngủ. Mà đã ngủ thì làm sai nguyên tắc lúc mướn nó là "ko được ngủ" rồi. Nó ngăn 2 ông bà lại thì được thưởng là đúng nhưng ai dám mướn thằng canh cửa hay ngủ nữa.

5. phamchau

phamchau New Member

eh tao nói là mem a11 cấm tham gia mà

6. phamchau

phamchau New Member

Tèng này làm lộ hít trơn típ nha
    1..............7...............43...............259.................1555.............???
    he he tui đố các bạn số tiếp theo sẽ là bao nhiu ?

7. sunwinter172

sunwinter172 New Member

nhân 6 rồi cộng 1 vào=9331:x:x:x

---------- Post added at 02:55 PM ---------- Previous post was at 02:51 PM ----------

thưởng vì nó cúu ông bà thoát chết>đuổi vì cái tội canh của mà ngủ>ngủ nên mới nằm mơ=))
    []==[][]==[][]==[][]==[][]==[][]==[][]==[][]==[]