Với 30 giây, bạn sẽ làm được gì ????

Thảo luận trong 'Niên khóa 2004-2007' bắt đầu bởi kiddshady, 7 Tháng sáu 2007.

1. kiddshady

kiddshady New Member

Ðề: Với 30 giây, bạn sẽ làm được gì ????

_ to 1life : "Roller Coaster" mới đúng ;))

_Trong 30 giây bạn có thể xách bình nước tưới cho chậu hồng yêu quý của mẹ mà ngày nào mẹ cũng nâng niu chăm sóc.

2. xXxGaKonxXx

xXxGaKonxXx New Member

zới 30s thì dành 29s chạy ra chạy zo còn 1s để thở:D

3. lily_fames_dp

lily_fames_dp Chủ tịch lò mổ

Trong 30s bạn có thể tát 1 ng`
    de roài 30 giây tiếp theo say good bye :)
    @kid: hết lãng mạng roài nhá

4. 1life1love

1life1love New Member

zới 30s bạn có thể ngỏ lời cầu hôn ngườii mình iu

@lily: thô bỉ gớm giếc we zìa kêu mama cùi mía dạy lại nha:))

5. kiddshady

kiddshady New Member

_Chỉ cần 30 giây, bạn có thể mua một tờ vé số của một em nhỏ kèm theo câu nói :"em chọn một tờ giúp anh đi" .

@lily: vẫn rất lãng mạn đấy em. Lãng mạn ở chỗ người ấy đã bị tát mà vẫn đứng đấy chờ em nói câu goodbye. Có khi anh ấy chẳng biết anh ấy làm sai điều gì để bị em tát đâu, nhưng vẫn đứng yên cho em tát đấy.

6. lily_fames_dp

chỉ can 30s để làm trái tim 1 ng` hoặc bóng băng hoặc tan chảy (chỉ = 1 câu) thử đi nha

@kid: anh nghĩ dc dzậy thì anh mới lãng mạng, ko phai em :)

7. kiddshady

kiddshady New Member

_Không cần đến nửa phút để có thể mỉm cười và nói: "Xin chào, chúc một ngày tốt lành" với một người lạ mà bạn tình cờ gặp trong thang máy .

@lily : chắc là phải tốn đến 30 ngày để có thể chuẩn bị được một câu nói làm cho trái tim người khác hoặc đóng băng hoặc tan chảy, lily nhỉ.

8. lily_fames_dp

mất 30 giây để phá bỏ tất cả nhưng j` cố công xây dựng trong 30 ngày hay 30 tháng thậm chí 30 nam

@kid: 30 ngày cũng ko hẳn đâu theo lily có thể là hơn thế nữa nhưng mà côn nhận để nói ra câu đó là cả 1 vấn đề :D, hem mún thử đâu

9. pretender2

pretender2 New Member

30 giây nghỉ ngơi sau 30 chục cái hít đất (bị phạt vì đi học thể dục trễ) cũng đâu ít để tranh thủ ngắm 1 nàng mà mình để ý, đủ cho 1 chạm sét đánh giữa 2 đôi mắt (mà 1 trong 2 cái đã từng lén nhìn trộm cái kia 30 lần mỗi tiết học) thì sao.
    @lily: những lần 30 giây đó thì chỉ cần 3 giây trước đủ cho 1 người đặc biệt xem xét có đáng bỏ những gì cất công bấy lâu hay tác động theo chiều hướng thế nào tới người khác thôi.

10. tuananhpro

tuananhpro New Member

Pro thì 30s đủ thời gian cho pro chạy đến bên mẹ,ước một điều ước con mãi mãi ở bên mẹ.ở bên mẹ con chi la 1 đứa con nit