giúp em zớj...............

[ẹc]

...
Staff member
Ðề: giúp em zớj...............

ặc ặc, chắc em lộn học phí với mí trường Quốc Tế rùi chứ trường MC vẫn mang tiếng là trường công mà, chỉ có thêm là tự chủ tài chính thôi.
Thi vô thì em đăng ký nguyện vọng rùi thi thôi, điểm vô MC cũng không thuộc vào hàng cao đâu em.
Trường MC áh, nhìu cái hay lắm, dzô rùi bít, hhehe...
@Nhi: Nội trú là học nguyên tuần hay nguyên tháng về 1 lần, bán trú là học ở lại nữa ngày thôi.

rko_4180

là lạ là j` zạ e.....
nhưng mà nếu nhà e xa thì nên học trg` nào có nội trú í ^^~

Huchiwaru

Cúm ơn mj' anh chj., zj trường nj` h0c. bán tru'????
Nhưng nju' mún z0^ trường thj` faj? thj tuyển ??? như thja' ne0`
Ủa mà se0 em nghe n0j' h0c. phj' kh0ảng 2tr mj' mà.
Ak` mj' anh chj. uj trường coa' cj' j` "lạ lạ" hem ^^

dzô dzễ lém e ui, chỉ kần điểm 3 môn Toán, Văn, Anh từ 31-34 điểm là kó thể đậu ngon òi (nhưg kòn tùy năm họk dzốt giỏi khák nhau)
họk fí lèm j` đến 2tr mí, trườg nhà nướk mừh, kao nhứt như trườg LQĐ kũg kó 1tr mí/ thág àh, họk fí lúp thườg khỏag 150k (ko nhớ rõ lém), lúp kó máy lạh là 190k:))
e mún hỏi kái "lạ lạ" là dzìa dzứn để j`??? :))

[P]e:::[H]e0

Nhà E thj` 0 dứ0j đ0á mà tạj E mun' 0 x3m n0j^. trú c0á zuj h3m ^^
Nhưng nju' đây là trường công thj` hs tjnh? h3m đc. z0 ^^!. E đọc za` pek là nju' hs tjnh? mún thj z0 trường công thj` chj? đc. z0 Lê Quý Đôn, truong` nang khju'. Nhung E c0' HK 0 tp hcm ma` h3m pek c0' dc h3m ta
Mj' A chj. tjm` hju? jup' E nha
E cum? 0n nhju` nhju` ^^

[ẹc]

...
Staff member

học sinh tỉnh vẫn đăng ký học trong MC đc dù không có hộ khẩu.
Nhưng nếu học MC phải ở nhà người wen hay thuê nhà trọ bên ngoài vì trường ko có nội trú, nếu em ko có ai wen biết để ở nhờ khi học thì anh sợ em khó mà có thể học trong MC được đâu, em nên đăng ký qua các trường dân lập như Nguyễn Khuyến.
Rất hy vọng em vào MC.

Àk E mún h0j? "là lạ" là: trường c0a' cj' j` đặc bjt. mà trường khác h3m c0', c0' cj' j` mà nhắc tớj ng` ta pek là trường MC, hoặc c0' cặp đôj nè0 nổj bật hem,.......... haha :)

[PTP]oNi

Có , chiều thứ 7 có quầy hàng phá lấu , phèo , ...... Ngồi nhâm nhi và coi các cặp tình nhân , các vụ đánh nhau , ..... nói chung thú vị lắm ...

k0 k0 k0!!!!!!! E thjx MC !!!! >"<
E đã nój òy, ng` nhà của E ở đóa, pa E cũng ở đóa mà,..........( wê E đoa)
sang năm E sẽ lên đóa học ^^ Nhờ mj' A chj. gjup' :)
(àk hè cóa thể z0 trường hem, nju' cóa thj` cóa A chj. nè0 dẫn E đj tham wan h3m????) ^^
Hj` E thjx phá lấu >.< ..........

[ẹc]

...
Staff member

dz5i phải ủng hộ forum dài dài thì sang năm khi em vào trường sẽ có người đón , heheheh