Your Challenge || Summer 2008

Thảo luận trong 'Thường thức' bắt đầu bởi [ẹc], 24 Tháng tư 2008.

1. [ẹc]

[ẹc] ... Staff Member

Your Challenge !!! là 1 chương trình khá hấp dẫn mang tính thử thách cao mà BQT muốn mang lại cho các bạn trong hè năm 2008 này.

Chắc bạn đã từng thấy các bộ phim của teen nước ngoài thật là pro với đầy đủ các kỹ năng, sức sáng tạo khi một mình đối mặt với khó khăn và Your Challenge !!! cũng không ngoại lệ đâu nhá, bạn phải có kiến thức đầy đủ, sức khỏe thật tốt và tinh thần minh mẫn để có thể tham gia với Your Challenge !!! Bạn có thể bắt đầu học tập các kiến thức ngay bằng các đọc các bài hướng dẫn trong box này và thực hành ngay hen.
    Your Challenge !!! đưa bạn đến với thiên nhiên sinh động với những vùng đất hoang vu và thú vị nhất ;) (hehe, chỉ mình ta với núi rừng mà thôi, ngay NVS cũng hem có :">)

Ngày dự định cho Your Challenge !!! First Time 20087/6 hoặc 8/6. Cùng tham gia nha.
    Some pix :D

2. teddybear2211

teddybear2211 New Member

Ðề: Your Challenge || Summer 2008

cul quá nà... ^ ^... hihi....,...................................................

3. think of you

think of you New Member

nhìn vui hén , admin có tham gia hok dạ?.........................................................

4. rko_4180

rko_4180 New Member

chưa hiểu lắm.....là sao :-??
    bài hg' dẫn đâu :-/

5. [ẹc]

[ẹc] ... Staff Member

ọc ọc, để từ từ admin viết và post nữa chứ, cái này chỉ là giới thiệu sơ lược, anh phải đi tiền trạm rùi lên plan, sau đó mới biết tụi em cần gì để hướng dẫn chứ.

6. huynh_ngoc_long

huynh_ngoc_long New Member

Ok...Về phần mản Thiên Văn để mình phụ thêm xí cho...^^

Chưong trinh rat hay...^^... Nhưng Admit lưu tâm đến vấn đề an toàn nhé..^^

7. {KA}

{KA} New Member

í đc á, cái này là off của MC lun fải hok nè!!, đi off mà kết hợp các kĩ năng này thì dzui wá òi, ủng hộ 2 chân 2 tay lun

8. [ẹc]

[ẹc] ... Staff Member

yep, off của forum mình đó :D sure là đi rùi ;)) bé {KA} sure phải đi đó.
    @Long: vấn đề an toàn thì phải có kiến thức mới an toàn nên mới cần các bạn bắt đầu đọc các bài viết trong box này để bổ sung kiến thức nè. Mình sẽ tổ chức và chọn các địa điểm an toàn nhất vì mình bít hấu hết các bạn chưa wen với kiểu nì nhưng lần đầu đi thành công là nghiền đó.

9. Huchiwaru

Huchiwaru New Member

e ko hỉu j` hít
    dzậy thì kái nàj như đi họk đoàn òi
    mừh leo núi nhìu là e xỉu óa nha :)) (e íu đúi lém)

10. [ẹc]

[ẹc] ... Staff Member

cũng có phần giống học Đoàn nhưng có khá nhiều điểm khác.
    Leo mà xỉu thì có sợi dây đeo vào cổ đó :D có người kéo sợi dây đó lên :)) ko sao đâu.