Tình hình thi tốt nghiệp 12 năm 2008

Tina

Ðề: Tình hình thi tốt nghiệp 12 năm 2008

ờ, Hay thay đổi là cách làm việc của Bộ GD VN mà cưng
Nhớ trước ngày thi tốt nghiệp của tụi chị ko bao lâu, Bác Cục trưởng cục khảo thí Nguyễn An Ninh cũng lên báo phát biểu 1 câu, nội dung là đề thi tốt nghiệp ko chỉ gói gọn trong chương trình 12 =)) Làm sợ gần chết =))

bidou

cấp 3 còn được chơi nhiều đấy các em.....ráng tận hưởng đi ;):em148:

Huchiwaru

cấp 3 còn được chơi nhiều đấy các em.....ráng tận hưởng đi ;):em148:

chị ơi...đượk vậy e đã hạh fúk óe...chưa đến hè (thág 5)..."ah í" (papa e) đã lên kế họak họk tập + ôn lại 2 năm kũ + họk thêm + họk ngề +... = khỏi ngỉ hè lun :em106:...đi họk kòn sướg hơn ngỉ hè :((:((:((...
"Kố lên kon...kòn kó 1 năm nữa thui...kố gắg là đời màj lên tiên" từ trc' khi ngỉ hè -> h...ah í chỉ ka kẩm mỗi kâu đó...kon xin papa...họk kỉu nàj...kon sợ chưa hết hè đã lên thiên đg` w tổ tiên...kòn đâu mừh sốg -> sag năm mừh thi :em65::em65::em65:

Huchiwaru

ờ, Hay thay đổi là cách làm việc của Bộ GD VN mà cưng
Nhớ trước ngày thi tốt nghiệp của tụi chị ko bao lâu, Bác Cục trưởng cục khảo thí Nguyễn An Ninh cũng lên báo phát biểu 1 câu, nội dung là đề thi tốt nghiệp ko chỉ gói gọn trong chương trình 12 =)) Làm sợ gần chết =))

nhưg mừh chị là thi 2 kái khác nhau...e thi 2 in 1...pảo đảm ko chỉ gói gọn trog chg trìh cấp 3 đêu...thui...chỉ kần đậu dzào kái đại học nào kũg được...ngề j` ko wan tâm...mệt óe...:em106:
Chị Tina thi tốt ngịp được bn điểm???
Tíh zô đại học j` ??? :em148:

teddybear2211

@ Huchi: ô là la... té ra "ah í" của em giống "ah í" của chị roài... lúc nào cũng ca cẩm chiện học mừ ss học đâu cóa tệ đâu mừ cứ nói hoài à... :(

Sầu

Member

năm nay thi TN dễ vãi =.= Văn dzô cưa khí thế cũng dc 7 điểm, chỉ có Sinh hem học bài nên cóa 5.5 chán vãi

Sầu

Member

hem dám mơ đến đậu ĐH =.= "phiêu" lắm nên sang học Quốc tế bên Q7 thui, còn thi thì vẫn thi thử...