Tình hình thi tốt nghiệp 12 năm 2008

teddybear2211

Ðề: Tình hình thi tốt nghiệp 12 năm 2008

:) ... miễn sao trên 30 điểm là đậu à... Huchi cứ bình tĩnh... cố gắng hết mình thì okie mà... :)

Tina

năm sau nghe đồn khó à, mà điểm còn xét tuyển đại h5oc nữa. nói chung là cố học hết đi em. Bình tĩnh mà run, nhầm bình tĩnh mà học ;))
Cô chị nói năm sau mỗi môn từ 7 trở lên chưa chắc vào đc đh mà mình thích à

Huchiwaru

ếk...e dzừa làm pài thi tốt ngịp môn Toán kủa hệ trug họk pổ túk...6/7 điểm...
=> kỉu nàj chék fải chuyển wa hệ pổ túk họk óe :-? :)):)):))
sag năm thi 2 in 1...pảo đảm đề sẽ khó hơn => mụk tiêu kủa papa ko fải là mog kon gái đậu đại họk mừh chuyển wa đậu tốt ngịp òi :)):)):))

teddybear2211

thì biết khó phải có gắng nà... :) ... mà chuyên gia cứ đến năm sau thí điểm là đổi tá lả tâm binh lun à hen...

Tina

hờ, theo tin mới của mí anh trên Bộ cho kì thi năm sau nè mí cưng, mở ngoặc nói nhỏ, chắc sáng mí ảnh trả lời phỏng vấn mà quên ăn sáng ^^'
thi 6 môn, 4 bắc buộc, 2 tự chọn, tổng 6 môn 18 , nghĩa là trbình 3 đ/môn là đậu tốt nghiệp rồi. còn để đc xếp loại giỏi t hì 42đ/ tổng 6 môn :))
Cái này là dự kiến thôi nhé ^^' Có gì mí em cứ mua báo mà đọc
à, nghe đồn phải đem phiếu báo danh trừong mới cấp giấy chứng nhận tạm thời ^^" Bữa thi xong tui xé cả đống giấy rùi, ko biết có PBD hong nữa :-s

rko_4180

hờ, theo tin mới của mí anh trên Bộ cho kì thi năm sau nè mí cưng, mở ngoặc nói nhỏ, chắc sáng mí ảnh trả lời phỏng vấn mà quên ăn sáng ^^'
thi 6 môn, 4 bắc buộc, 2 tự chọn, tổng 6 môn 18 , nghĩa là trbình 3 đ/môn là đậu tốt nghiệp rồi. còn để đc xếp loại giỏi t hì 42đ/ tổng 6 môn :))
à, nghe đồn phải đem phiếu báo danh trừong mới cấp giấy chứng nhận tạm thời ^^" Bữa thi xong tui xé cả đống giấy rùi, ko biết có PBD hong nữa :-s
ôyz tb 3 đ~ là đc áh :-ss
thật k 8-> ;;)
mỗi môn 7 đ~ đã loại zõy rồyz áh :-ss
đừng lờm e mừng hụt nhá ss :-s

Tina

em chạy ra đường mua tờ báo về coi thì biết, mà thông tin nào chỉ là dự thảo thôi, rùi sẽ còn sửa đổi nữa =))

Huchiwaru

hơ...chék chưa ăn ság thiệt
3đ/môn...may be...nhưg mừh kũg khó...diz...e dzừa làm kái đề thi ĐH dàh cho pan A...0,5 điểm :)) kao gê lun...:em110:
kó thật là 7đ/môn thôi là xếp loại zỏy òi ko...seo dễ óe vậy...e tưởh loại zỏy fải ít I 8đ/môn trở lên chớ...
nge nói mí ngàj í đag đề xuất lên Chíh Fủ chờ thôg wa là kó 8 môn để lựa chọn...Văn, Ngoại ngữ, Toán, Lý, Hóa, Sih, Sử, Địa...chọn 6 e...Toán Văn Ah là pắt puộk...môn nào kũg khó :(( chọn seo đê :em1::em110:...trừ Văn kó kả 2 kòn lại đều chỉ thi trắc ngịm...hên xui...=))
Toán 90'...kák e khác 60'...1 fòg kó số đề kủa 1 môn = ... ít I 1/2 số thí sih trog fòg đó => mìh chỉ kó kơ hội kùg đề w 1 pạn (hoặk ko ai kả) trog fòg thi :((:((:(( chít e òi...
60% theo chuẩn kiến thứk THPT (tứk là bám theo nội dug trog sák nhưg dạg pài khák :em1: => ko làm đượk là kái chắk)...40% kòn lại là nâg kao...chék e làm đượk 1 nửa fần nâg kao...kòn sák thì kó pao h đụg đến đâu :eek::eek::eek: (ê ku năm dzừa rồi sák tao hầu như vẫn kòn mới nguyn =))...sák zải thì te tua :)):)):)))

teddybear2211

hix... chỉ mới là dự kiến thui... tình hình chiến sự phải đợi đến phút chót mới biết chính xác mừ... thường là thế... :(