théc méc zề trường MC...!!!

kenny_htv

Moderator
Staff member
Ðề: théc méc zề trường MC...!!!

cái này thì a ko bit, nếu e mún chơi cho đội tuyển thì ngay từ tiết thể dục đầu tiên, e hỏi thầy cô bộ môn xem sao

hayate_kakashi

hix , chừng nào mới thi đấu vậy mấy anh ? đội bóng rổ đó .

thi đấu ah
=)) trong time từ tháng 10 tới tháng 11 là thi đấu khoảng tuần thứ 3 tháng 9 có lịch thi đấu hội khoẻ phù đổng của trường trong đó có : bóng rỗ nam nư , bóng đá nam nữ ,đá câu , cầu long sau này bik đâu có thêm esport nữa :)) :)

hayate_kakashi

ồ , 11/8 học , tháng 9 thi đấu vậy sao tập luyện được ??

Lịch là tháng 9 nhưng trường MC nói thì trừ hao đi 2 tuần trở lên mới thi đấu + muốn thi đấu cứ tập thể lực trước đi rùi đấu gì đấu sau , toàn bị bắt đấu luc 8h00 trở đi rùi đấu trưa 1h00 nắng bào thể lực chết bỏ . Dzo chung kết 1 ngày đáu 2 tới 3 trận :em106::em106:

Serafina

cho em hỏi, vậy học bóng rổ là học trong giờ thể dục trên trường luôn huh? hay là thêm ngoài giờ??:-??

kenny_htv

Moderator
Staff member

học trong giờ thể dục lun, nhưng cũng tùy vào giáo viên thể dục của mí em, nếu thầy cô đó chuyên môn j` sẽ dạy môn đó. Ví dụ: thầy chuyên môn cầu lông và bóng bàn thì chỉ dạy cầu lông và bóng bàn trong chương trình học thui, chứ ko thể dạy bóng rổ hay bóng đá dc...

Serafina

ohhh, vậy chứ nếu muốn học thêm môn bóng rổ là phải đang kí học ngoài giờ à??? =.=

[ẹc]

...
Staff member

đăng kỳ ùi thấy cô chuyên môn sẽ xếp lịch cho em :)) khỏi lo đi, em chơi giỏi là nhà trường lo cho em từ a-z lun :D

DZung9x

hix , vậy mình muốn học bóng rổ nhưng chơi còn yếu , vậy có học được ko ?