Tớ họ hàng với các ấy nhưng ở HN ^o^

Neo_MC_HN

Tớ là Smod forum trường MC tại HN.
Forum trường Marie Curie ở HN đang nâng cấp, rỗi ko có việc gì nên sang đây chơi với các bạn. Forum mới làm lại được 2 tháng, còn nhiều thiếu sót mong các bạn đóng góp nhé! (Nhất là bạn Admin ý, bạn ý quản lý diễn đàn này khá tốt)

http://www.mc-hn.org/diendan/

Các bạn có time thì qua giao lưu với chúng tớ. Chúng tớ sẽ đón tiếp các bạn nồng hậu (Có shout box mà, tha hồ spam =)) nhưng nghe chừng sắp tới phải bỏ vì toàn hết banwidth trước thời hạn =.=

Hoặc ko thì các bạn làm quen với mỗi mình tớ cũng đc :))

Neo_MC_HN

Ðề: Tớ họ hàng với các ấy nhưng ở HN ^o^

Thx, mà cái avatar của bạn trông giống em H2O - mem MC2 HN lắm ^^
Bạn đang du học hả? Ko biết các bạn ở HCM như thế nào nhỉ 8->
Trường MC ở HCM có cấp 2 ko? Ở HN thì có cả cấp 2 và cấp 3 gọi là MC2 và MC3 :x

teddybear2211

@ Neo: MC ở TPHCM ko có cấp 2, chỉ có cấp 3 thôi... :) ... ko... tớ đi định cư... mà thoạt đầu tớ tưởng cậu con gái 0_0

Neo_MC_HN

@ Neo: MC ở TPHCM ko có cấp 2, chỉ có cấp 3 thôi... :) ... ko... tớ đi định cư... mà thoạt đầu tớ tưởng cậu con gái 0_0

Tớ là guy 100% mà :)>- Ko có tý gì là dính của girl nhé B-) Chứng tỏ ấy đoán kém hơn tớ! :))

teddybear2211

@ Neo: ùi. hihi... tự 4rum nì nhìu bạn nữ lém... nên tớ tưởng cậu là con gái... nhìn cái giới tính mới thấy là boy... hihi...

think of you

hihihihi 9 2 meet u ^___________________^ MC ở HN trông như thế nào , post mí tấm hình lên giới thịu ih :)

[ẹc]

...
Staff member

:)) MCHN open lại rùi àh, mà sao chui vô đã thấy thế này nhỉ ???
4rum đag bị vài kẻ ghen ăn tức ỏ DOS nên có đôi chút ảnh hưởng. 3T sẽ đóng cửa vài giờ để dựng tường lửa và trả thù. Các MCERS chịu khó quay lại sau nhá :x:x:x
Làm gì phải trả thù ??? bên này admin hem có trả thù mấy bạn hack hay phá làm gì cho mệt, mong yên chuyện cho forum họat động tốt thôi.
@bạn muốn coi hình MC trong này thì qua box Chúng tôi nói về chúng tôi mà coi nha.

Neo_MC_HN

:)) MCHN open lại rùi àh, mà sao chui vô đã thấy thế này nhỉ ???

Làm gì phải trả thù ??? bên này admin hem có trả thù mấy bạn hack hay phá làm gì cho mệt, mong yên chuyện cho forum họat động tốt thôi.
@bạn muốn coi hình MC trong này thì qua box Chúng tôi nói về chúng tôi mà coi nha.

Cách đây vài năm, MC cũng có mở 4Rum nhưng mà Admin bận công tác nên lại thôi. Cái này là cái forum MC thứ 4 rồi, mở lại nhằm giao lưu, trao đổi thông tin giữa các thành viên trong trường với nhau, hi vọng nó sẽ là cái forum cuối cùng. ^^ Em làm Smod bên ý, sang đây giao lưu với các bạn ở HCM thôi ạ ^^

Mà chắc tại Admin 3T nổi điên lên mới nói thế :)) Vừa mới bỏ cái shout box xong, ngốn Banwidth quá, tháng trước hết hạn trước 1 tuần, số mem giảm đi đáng kể khi sang tháng. =.=

Em cũng qua xem ảnh trường MC tại HCM rồi. Đẹp mà cổ kính quá :x , khi nào có dịp Neo sẽ vào thăm >:D< .Trường MC tại HN phải thuê điạ điểm trong 15 năm qua vì ko có vốn và phải chờ giấy phép của Thủ Tướng CP (vì xây trên đất nông nghiệp). Trường MC đã xin được giấy phép và đang tiến hành xây dựng. Khoảng 2-3 năm nữa thì học sinh cấp 2 và 3 sẽ chuyến sang đó hết. Chỗ hiện tại tuy bé, 17 phòng, 4 tầng quay mặt vào nhau, sân đủ chứa mỗi cái ôtô của thầy HT, nhưng cũng tiện nghi: Điều hoà, phòng máy tính, phòng tập thể dục, căng tin .... đủ cả

Mà sao trường MC ở HCM lại nhiều nữ nhỉ? :-??

đc. đó hỡ ;;)

thế ấy là mc2 hay 3 ;;)

Tớ là cựu MC3, yêu trường lắm nên vẫn gắn bó với forum từ những ngày đầu ^o^