Minh Hằng bật mí về “Cánh đồng tuyết”

tiểu li

Sau “Một vòng trái đất”, cặp đôi Tim – Minh Hằng quyết định “phủ sóng” “Cánh đồng tuyết” để teens nhà mình tha hồ thưởng thức nè.

Để hiểu thêm về ca khúc này, cùng chúng tớ “í ới” với Minh Hằng nhá!

Khi thu âm một ca khúc lãng mạn như thế này, chắc Minh Hằng có nhiều cảm xúc lắm nhỉ?
Các bạn nghe Cánh đồng tuyết có thấy lãng mạn không nè? Đây là ca khúc về đề tài tình yêu được nhạc sĩ Nhất Trung viết với một giai điệu man mác buồn nhưng vẫn không kém phần trong sáng và lãng mạn. Thế nên khi thu âm cùng với Tim, Minh Hằng rất thích và tâm đắc đấy! Hy vọng mọi người sẽ đón nhận ca khúc mới này của Tim và Minh Hằng nhé!
Vậy có kỉ niệm nào đáng nhớ khi thu âm không?
Kỉ niệm mà Hằng nhớ nhất là thời gian thu âm cùng hai bé dễ thương mà các bạn đã nghe giọng đọc trong ca khúc đấy! Những lúc dạy và tập cho hai bé thu âm rất vui, nhiều lúc nhìn hai bé mà Hằng như muốn trở lại thời con nít của mình trước đây luôn vậy đó.
Còn khi trình diễn ca khúc này trên sân khấu thì Minh Hằng có cảm giác thế nào?
Hồi hộp lắm luôn vì Hằng không biết ca khúc này sẽ được mọi người đón nhận ra sao. Nhưng khi bước ra sân khấu biểu diễn và nhận được sự cổ vũ nồng nhiệt của các bạn thì Hằng đã tự tin hơn hẳn. Hằng cảm ơn các bạn nhiều lắm lắm hihi.
Vậy Hằng có hy vọng Cánh đồng tuyết sẽ thành công như Một vòng trái đất trước đây không?
Ca sĩ nào mà lại chẳng muốn ca khúc của mình được mọi người biết đến và yêu thích chứ nè!(cười). Nhưng còn việc Cánh đồng tuyết có được thành công như Một vòng Trái Đất hay không thì còn phải chờ đợi phản ứng của các bạn khi nghe xong ca khúc đã!
Câu hỏi cuối nhé, Hằng có thể “bật mí” kế hoạch sắp tới của mình được không?
Hiện tại thì Hằng vẫn đi diễn đều đặn và đặc biệt là dành thời gian tập luyện cho vai diễn trong phim Giải cứu thần chết. Còn dự án gì tiếp theo nữa thì Hằng sẽ “bật mí” cho các bạn biết sau nhé, giữ bí mật đến phút cuối mới thú vị đúng không nè?
Còn bi giờ mời các bạn cùng thưởng thức Cánh đồng tuyết của Tim và Minh Hằng nhé!

[AUDIO]http://images3.kenh14.vn/Images/Uploaded/Share/2008/07/20080726110636542/Canh Dong Tuyet.mp3[/AUDIO]​