Con đường của "Thủ dâm"

Chắc các bạn đều biết qua về vấn đề tế nhị này( nhất là các boy)... thế các bạn có hĩu rõ về nó chưa, nó có hại hay có lợi, có nên làm hay không!!!
Thủ dâm có thể định nghĩa là tự làm mình có cảm giác sảng khoái, sung sướng như khi "làm tình" nhưng thật ra nó rất có hại... Khi XXX ngoài việc cảm thấy sướng, nó còn làm máu huyết lưu thông, con người sản khoái!!! Còn TD thì khác... Nó vẫn làm cho bạn thấy sướng nhưng thật ra là có hại cho sức khoẻ, làm cơ thể càng thêm mệt mõi. Nếu làm nhìu có thể dẫn đến vô sinh sau này.
Nhìu bạn hiện nay vẫn chưa hĩu được vấn đề đó... Mình khuyên các bạn đang làm việc này cố gắng wên từ từ đi!!! Theo điều tra riêng của mình cho thấy nhìu bạn có thói wen TD... phải gọi là thường xuyên, có cả nam lẫn nữ! Sao các bạn lại không nghĩ đến các bạn nam và nữ có thói wen đó có thể wen nhau, gặp nhau... như vậy sẽ không cần TD nữa! Đó là ý nghĩ riêng của mình nhưng mong các bạn hĩu!!! Nếu được các bạn có thói wen TD có thể liên lạc wa topic này để làm wen... cả nam và nữ:yoyo1: