Ted bon chen ^ - ^

zabonchen

Moderator
Ðề: Ted bon chen ^ - ^

cha đó tuốt Hà Lội mà pà Ted lại ở tận Cali :yoyo24::yoyo24::yoyo24::yoyo24::yoyo24: ai cha khó khăn đây ai cũng đăng kí kua pà Ted thì đăng kí chỗ tui xếp hàng đi hehehe :yoyo100::yoyo100::yoyo100:

teddybear2211

@ Angela: hehe thanx em ... ss thi xong ùi ... thi rất là tốt ... để lát post hình lên xem ... :D

@ Neo_MC_HN: dạ bạn trai thì em có nhiều ... chứ người yêu thì có 1 thôi ạ ... anh muốn đăng kí làm bạn trai của em cũng được ... :yoyo1:... ai ở đây đều là bạn trai em hết đó :yoyo1: ...

@ Think: ừ em ... :yoyo24: ...
@ Za: ông lên chức thư kí của tui hồi nào zậy :yoyo1:

@ Thái Gíam: bác này cũng trồng cây si hả? ... khi nào ra trái cho Thái sư 1 quả nhá :yoyo24: ... cha Za đăng kí làm thư kí của tui mà :yoyo24:

@ Bác Beav: ok bác ... lúc đó nhớ chuẩn bị cái xô ... :yoyo24:

zabonchen

Moderator

êh mụ kia tui làm thư kí của pà hùi nèo :yoyo23::yoyo23::yoyo23: tui chỉ là lập ban tổ chức cho pà kén chồng thui mờh :yoyo24::yoyo24::yoyo24::yoyo24::yoyo24:
erk cha Thái Jám lâu gòy mới thấy gặp hé dạo lầy vẫn khoẻ chớ người anh em :yoyo113::yoyo113:

?????

êh mụ kia tui làm thư kí của pà hùi nèo :yoyo23::yoyo23::yoyo23: tui chỉ là lập ban tổ chức cho pà kén chồng thui mờh :yoyo24::yoyo24::yoyo24::yoyo24::yoyo24:
erk cha Thái Jám lâu gòy mới thấy gặp hé dạo lầy vẫn khoẻ chớ người anh em :yoyo113::yoyo113:

vẫn khoẻ bồ tèo. Dạo này bận túi bụi chẳng lúc nào được rãnh , còn bác dạo này sao rùi vẫn khoẻ chớ :D . Ted , trồng thì trồng nhưng mà chắc ko ra quả được :D:D:D