kaka cựu học sinh 12A23 khoá 1999-2000 đây !!

leminh007

hjc lâu lắm rồi không về thăm trường cũ thôi thì ghé qua web của trường vậy.
Ban đầu tưởng web này của trường nào ,hoá ra xem topic dạo quanh trường marie curie thì nhận ra ngay...hjhjhj. chắc các mem trong này toàn là em út hjhj,mà thế hệ sau lúc nào củng hơn thế hệ trước hjhj cái này ko biết có đúng ko chứ thế hệ của mình thì có ca sĩ Quang Vinh .Lúc đó Quang Vinh học 12a3 còn mình học 12a23 thầy Nguyễn Trường Sinh làm chủ nhiệm,,,không biết bây giờ thầy còn dậy ko nữa hjhj
Không biết có ai là cựu học sinh niên khoá 1999-2000 ko ha(12a23 càng tốt) tui là lê công minh đây ....keke:yoyo45:

leminh007

Ðề: kaka cựu học sinh khoá 1999-2000 đây !!

hjhj gì mà gọi = chú ghê vậy ,chắc gọi ca sĩ quang vinh= chú( chú vinh :D) luôn hả,hjhj
uh anh năm nay 26 tuổi chưa có vợ ,,hjhj nãy lướt web bị lạc vào trang này mừng ghê hjhj

[ẹc]

...
Staff member

cứ canh tuổi lão nào tên Quang Vinh mà tính tuổi ấy ;))
có lẽ bác ấy 26 tuổi rùi. H bác còn liên lạc gì với các bạn trong lớp bác ko ?:yoyo23:

angela_kool

hjhj gì mà gọi = chú ghê vậy ,chắc gọi ca sĩ quang vinh= chú( chú vinh :D) luôn hả,hjhj
uh anh năm nay 26 tuổi chưa có vợ ,,hjhj nãy lướt web bị lạc vào trang này mừng ghê hjhj

àh àh...=))....wên chưa 30 tuối....hên cho " anh " ghia lạc lối zô đây :))

admin onl kiu pm màh hok pm nha :-w

leminh007

hj chào admin chắc mình là người đầu tiên của khoá 1999-2000 truy cập vào đây hjhj mà củng chưa chắc,tại mới vào web có nữa tiếng hjhj
gọi = anh đc rồi hjc
web này củng vui
ko biết có ai cùng lớp ko nhỉ
kỷ niệm vui nhất là hôm cắm trại qua đêm ,thằng khỉ Huy Nhật kiss con Bình lớp tiếng pháp trong cái lều đựng balo túi sách, thằng này công nhận kiếm đc chổ lý tưởng hjhj

thangvuong82

hjc lâu lắm rồi không về thăm trường cũ thôi thì ghé qua web của trường vậy.
Ban đầu tưởng web này của trường nào ,hoá ra xem topic dạo quanh trường marie curie thì nhận ra ngay...hjhjhj. chắc các mem trong này toàn là em út hjhj,mà thế hệ sau lúc nào củng hơn thế hệ trước hjhj cái này ko biết có đúng ko chứ thế hệ của mình thì có ca sĩ Quang Vinh .Lúc đó Quang Vinh học 12a3 còn mình học 12a23 thầy Nguyễn Trường Sinh làm chủ nhiệm,,,không biết bây giờ thầy còn dậy ko nữa hjhj
Không biết có ai là cựu học sinh niên khoá 1999-2000 ko ha(12a23 càng tốt) tui là lê công minh đây ....keke:yoyo45:

hi ku, chắc lâu rồi ku ko vào trang trường hả? tao là Vương Minh Thắng nè, tao thì chắc mày nhớ rõ hả? hehe, sao ko post hình lên cho mọi người nhận ra luôn. Hỏi thăm mày chút, giờ làm j? ở đâu vậy? có gặp hay liên lạc bạn bè trong lớp ko? giờ chắc có gia đình rồi hả?