Dân Marie Curie nghĩ gì về gay?

[ẹc]

...
Staff member
Gần đây, nhiều nhà tâm lý học và xã hội học đưa ra lo ngại khi đồng tính luyến ái đang dần có xung hướng trở thành một trào lưu trong giới trẻ.
[FONT=verdana,arial,helvetica,sans-serif]Họ lý giải: “Sở dĩ vấn đề này xảy ra là do giới trẻ ngày nay không được giáo dục kỹ càng các kiến thức về giới tính nên có một số trường hợp khi có những biểy hiện bất thường ở thời điểm dậy thì thì trở nên hốt hoảng, ngộ nhận mình là Gay hay Les. Nhưng cũng có một số trường hợp thì học đòi theo bè bạn làm những việc khác thường so với giới tính thật của mình, lâu ngày trở thành thói quen khó bỏ”.
[/FONT]
[FONT=verdana,arial,helvetica,sans-serif]Thành viên có nick name MR FOSSIL (sinh 1978, Hà Nội) bày tỏ: “Xét trên nhiều góc độ, chúng ta cũng không nên phiến diện chụp mũ ngay cho những điều không bình thường xảy ra quanh ta. Đúng là tạo hóa sinh ra họ, họ đã bị những khiếm khuyết, sai lệch về giới rồi thì chúng ta cũng không nên lên án họ. Chúng ta chỉ nên lên án những nhóm người sinh ra vốn đã bình thường nhưng lại tự biến mình thành không bình thường mà thôi.”
[/FONT]
[FONT=verdana,arial,helvetica,sans-serif]...........[/FONT]
[FONT=verdana,arial,helvetica,sans-serif]Nói chung tùy theo phong tục, văn hóa từng vùng chúng ta sẽ có những cái nhìn khác nhau về vấn đề này. Vậy thì gói gọn trong thần dân MarieCurie thì chúng ta suy nghĩ gì về điều đó và có chấp nhận nội dung trong bài viết này ko ? => http://mariecurie.biz/p/showthread.php?t=8579
[/FONT]

zabonchen

Moderator
Ðề: Dân Marie Curie nghĩ gì về gay?

Gay thực tế thì ko có jì hết mình ko hề ghét bỏ hay xa lánh họ hết vì họ cũng là con người mà :yoyo1::yoyo1: mình cũng có chơi với mí đứa bạn cũng là homo ^^ mà thấy có rì đâu vẫn như con trai bt cũng wậy với wỡn như điên :yoyo24::yoyo24::yoyo24: nhưng bên cạnh cái tốt thì cũng có cái xấu có nhìu teen cứ nghĩ rằng như vậy là hay là dzui nên dù ko fải vẫn cứ tạo cho người xung wanh bjk mình là Gay chính hiệu, cái đó thì ko hay chút nào:yoyo68::yoyo68::yoyo68: cũng có 1 số người thuộc dạng biến thái thì đúng là ko thể chịu nổi :yoyo33::yoyo33::yoyo33:

kenny_htv

Moderator
Staff member

nếu có bang gay thì phải làm thêm bang less nữa đó nha a, vì trường mình less nhìu lắm

[ẹc]

...
Staff member

nếu lập bang thì less và gay chung 1 bang, hem có tách riêng ra đâu. Nói chung theo admin thì ko nên tạo bang Gay & Less vì tạo bang đó để nói lên điều gì khi mà vào trong môi trường học đường thì học sinh nào cũng như học sinh nấy. Miễn sao vui chơi hòa đồng, thỏai mái là đc.

teddybear2211

nói về vấn đề này ... cá nhân Ted nghĩ họ cũng là người ... cái đó ko phải là 1 căn bệnh hay tật gì hết đó ... tình cảm của con người đâu ai biết trước ... họ nhiều lúc ko muốn vậy nhưng tình cảm họ thì họ ko điều khiển được ... lỡ như 1 trong chúng ta ai có ai đó đột nhiên lại có t/* với 1 người cùng phái thì sẽ nghĩ sao ... mình biết thì mình biết vậy thui ... chứ tỏ ra tránh né và kì thị đâu được gì đâu ... càng làm cho vấn đề trầm trọng hơn ... Còn zụ lập bang les + gay thì bác ẹt nói đúng đó với lại nếu có Ted cũng phản đối -_- ... làm vậy chả khác nào cô lập nhỉ ... -_- ...

nhox_Katie

meo meo....Katie thấy chuyện nỳ hok có gì đáng mùh fải xa lánh hít....>.<...bt wóh ih mừh...Còn zụ tạo bang Les & Gay thi Katie théy hơi bị dư thừa áh...tại zì mem of Les zới Gay chỉ có 1 fần nhỏ....mừh cũng hok có lin wan nhìu tới học tập cho lém....nên...thoy khỏi tạo [sẵn đó để mem Les & Gay tham gia zô mấy cái kia...có thể hồi tâm chuyển ýh thì seo?!] :yoyo45:

angela_kool

hok nên lập bang.....

vì dù zỉ đây cũng là 4rum trường

hok fãi 4rum ngoài nên hok thể coi thường wá như thế

sophia_moon

Moon cũng nghĩ là không nên lập bang vì như vậy giống như là cô lập họ ra một nhóm. theo moon thì có thể cứ để họ trong diễn đàn như mọi người.Có thể tham gia nhiều bang nhóm^^