Dân Marie Curie nghĩ gì về gay?

angela_kool

Ðề: Dân Marie Curie nghĩ gì về gay?

@rin : iem ui ! đây là 4rum trường iêm ;))....nếu lập lở phụ huynh zào coi thì nghĩ sao nữa hix hix...nói chứ ph zô đây tham wan nhìu lắm :(

[H][K2][T]

:yoyo2:ko bit2 làm j nửa......hum wa tự nhiên mama baba bàn vụ Emo, hik, cái lủ bịnh hoạn làm mình bị la 1 tăng, mình chỉ mún sơn móng tay giống phong cách unisex, mà tụi nó làm mình bị la làm tối ko ngủ đc, nghe hết mama hò đến baba bè.....òi nói mình này nọ...thật ra mình hìn mừ, way trở lại với 2pic, 1 phần đồng ý với rin, 1 phần thì phản đối:yoyo35:

Rin Ayame Kami

Well-Known Member

@ ss Angela : PH zào xem thì có sao đâu ss...Cho họ bík để họ hỉu thêm zìa kon cái của họ như thế nào....Để họ hiểu tâm sinh lý zà suy nghĩ của những người ở tuổi đang phát triển có những suy nghĩ thế nào....Bík đâu họ sẽ thông cảm hơn zới những người như thế...Hoặc họ cũng có thể tìm cách giúp con họ nhìn nhận cụôc sống tốt hơn...

[H][K2][T]

ss angela nói ko lại rin au, 1-0 nghiên về rin, =>>> làm j bi giờ :-S.
Rin: lở như ph ko hỉu, mà còn nói này nọ, buộc con họ phải làm theo như thế, òi nảy sinh ra nhìu vấn đề khác nửa thì sao

angela_kool

@h2kt : đó chỉ là ý kiến ss thoy....chắc ss lớn gòy nên suy nghĩ bảo thủ hơn ....nhưng ss hok nghĩ là ph hiểu đâu ..vì họ có cái nhìn khác về vấn đề 9x hiện nay...họ lun đọc những tờ báo có những tin tức về 9x hư hỏng tùm lum tà la...vì thế họ sẽ suy nghĩ tiêu cực hơn tích cực...

đó chỉ là 1 ý kíên cá nhân của ss hok fải là nói wa nói lại như wan tòa :D

[H][K2][T]

đúng lun....hum wa...33 mama mới đọc tờ báo công an, về tình trạng 9x tôn thờ Emo, 1 phong cách tự làm bản thân đau, còn gọi là sống theo cảm xúc, và 1 số vấn đề khác nửa, lên google search là có hit

zabonchen

Moderator

chiện nài anh đồng ý với wan điểm của AK vì ko fải tất cả các bậc PH đều hỉu những suy nghĩ của con cái mình, họ đều có tư tưởng bảo thủ là nhìu và luôn mún con cái fải làm theo những gương tốt này kia ( mà ko bjk có tốt thật hay ko hay chỉ là jả tạo ) còn việc chú ý đến suy nghĩ và nhận thức cuộc sống của con cái mình thì lại gần như = ko ( rất rất ít PH wan tâm đến điều này ) ^^

angela_kool

hì hì....

:D...

chắc nhìu gia đình nhìu thành tích wóa nên ph lun hướng con họ đến những nơi tốt nhứt nhưng sai lầm là hok để ý đến tư tưỡng và sở thix của con mình

dẩn đến nhìu đứa trẻ sống trong ức chế hoặc chống lại lời mom dad...

:D...

vì thế nếu mún ph hiểu mình chắc bùn bùn gói ghém mùng mền wa phòng mẹ ngủ gòy nằm tâm sự wóa :">

zabonchen

Moderator

chậc chậc anh cũng hem bjk mà hồi đó h anh chẳng bao h chia sẻ jì hết ráo lun kekeke :d
cũng hên lè anh ko có bj lệch lạc suy nghĩ trong cách sống hi hi ^^