[WebMC] Thầy cô trong trường Marie Curie

donkey

Nhìn lại những hình ảnh này Mình thật sự thấy quá bất ngờ . Những thầy cô cũ ngày nào h vắng bóng trong trường chỉ mới sau 3 năm . Những giáo viên lạ quá , dường như thầy cô cũ đã chuyển trường hết rồi hay sao ý:

Văn : Mrs Thúy Liễu ( tự má Liễu ) :p
Sinh : Mrs Cẩm Vân ( đại sát thủ 12a2 ) Xin thưa bất kì ai học cô phải nhớ mãi , đang ngủ mà nắm đầu dậy đảm bảo vẫn đọc bài ro ro trong 30 câu hỏi ôn tập@-) . Thậm chí cả lúc bạn đang ị.. :ar!:D . Đây là sự thật 100% các bạn có thể hỏi bất cứ ai học cô :-c
Lý : Dr Khoa ( thần công sư tử hống ) .Ai yều tim mà học thì thì hỡi ôi xĩu như chơi sau mấy lần thầy Òi , Ở Đây sau lưng
Cô Lí năm 11a nghe nói sau đó bị bệnh nặng vê não , ko biết h sao rồi
Hóa : rất vui khi thấy thầy Đường vẫn kiên trì trên bục giảng ( chúc thầy tiếp tục sự nghiệp dạy học ) Em sợ mỗi lần thầy giảng đạo đức :banhbao32: suốt 115 phút
Năm đó ko biết thầy Thắng sau nhiều lần xỉu trên lớp h ra sao nữa
Má Liễu nghe đồn làm hiệu phó trường nào rùi đó,còn Miss Cẩm Vân ko biết giờ đâu rùi, để mình nộp bài chép phạt:banhbao32:,
Tình cờ gặp lại người quen vui một chút. Không biết người đầu danh sách lớp có nhớ người kế cuối không??

smiled1

Cutter Super Mod
iu cô LD lun nè ,iu cô hằng dạy văn chủ nhiệm mìh sa0 k có cô bích wân dạy toán,thần tượg mìh đó nha =)),iu thầy mih dạy sinh có chìu ka0 khiêm tốn

Panda1993

Ðề: [WebMC] Thầy cô trong trường Marie Curie

có mem nào bik thông tin gì về cô Hoàng Thị Ngọc Thuỷ hem.cung cấp thông tin cho tớ vs...năm nay cô chủ nhiệm mà nhìn lạ quá.và chẳng bik tí gì về cô.

hbo100

chao các bạn. Minh muốn kiểm thầy Hùng day mon Văn ,khoảng 2005, có ai biềt thông tin or hình ảnh ,giúp mình nha , many many Thanks in advanced

Ðề: [WebMC] Thầy cô trong trường Marie Curie

có mem nào bik thông tin gì về cô Hoàng Thị Ngọc Thuỷ hem.cung cấp thông tin cho tớ vs...năm nay cô chủ nhiệm mà nhìn lạ quá.và chẳng bik tí gì về cô.
Nhà cô ở đường Trần Quang Diệu ngay góc ngã tư Lê Văn Sỹ,đối diện cây xăng,hẻm cụt nhỏ xíu kế bên nhà thờ