Thủy Tiên sẽ gợi cảm hơn bao giờ hết trong Thế giới Vpop

Rin Ayame Kami

Well-Known Member

Sau lần “tái ngộ” khán giả Tp.HCM quá ấn tượng và sexy trong chương trình “7 Days To Love”Kênh14 đã đưa tin, cô nàng Thủy Tiên nhà mình sẽ tiếp tục phát triển hình ảnh nữ ca sĩ gợi cảm thể hiện những ca khúc do chính mình sáng tác trong buổi quay hình chương trình Thế giới Vpop lần 5 vào ngày thứ Ba – 24/02/2009 tại Nhà hát Bến Thành, Tp.HCM.

Thủy Tiên gợi cảm trong chương trình "7 Days To Love"

Và trong lần xuất hiện này, Thủy Tiên sẽ chọn trình diễn hai ca khúc mang hai phong cách hoàn toàn khác nhau nằm trong soundtracks của phim “Đẹp từng centimet”“Bí mật của em”“Nếu em không phải một giấc mơ”. Nếu các Teens nhà mình đã từng được xem Thủy Tiên thể hiện những giai điệu cực “chất” của “Bí mật của em” trên sân khấu, thì đây sẽ là lần đầu tiên chị í mang “Nếu em không phải một giấc mơ” ra biểu diễn đấy!

Ngoài ra, chúng mình sẽ còn được “tái ngộ” anh Tim với hai hit đình đám thời gian qua đã làm teens “điên đảo” là “Em đã đi thật xa”“Bà xã ơi bà xã”; cô bạn Đông Nhi giới thiệu hai ca khúc mới nằm trong vol.1 chuẩn bị phát hành: “Gương”“Chỉ thế thôi”; tác giả của hit “Bụi bay vào mắt” - Hamlet Trương lần đầu cầm mic; cùng các gương mặt khác như Mr.Siro, Phạm Khánh Hưng, Phạm Thanh Thảo và diễn viên – ca sĩ Trương Quỳnh Anh đấy!

Tim cũng xuất hiện trong chương trình

Đặc biệt, chương trình chỉ phát vé mời và BTC đã gửi tặng đến các độc giả dễ thương của Kênh14 20 vé tham gia chương trình đấy. Để nhận vé, các bạn chỉ cần trả lời chính xác các câu hỏi dưới đây để giành cơ hội nhận vé thôi đấy! Danh sách bạn đọc nhận vé sẽ được Kênh14 cập nhật vào bài viết này vào ngày 23/2.