.. B10 ...Hội Chợ Marie Curie [15 -11]... ..

Thảo luận trong 'B10' bắt đầu bởi [ẹc], 11 Tháng năm 2009.

1. [ẹc]

[ẹc] ... Staff Member

[FONT=Arial, Helvetica, sans-serif][hình đã cũ của 15-11[​IMG]][/FONT]
    [​IMG] [ ... ]
    [FONT=Arial, Helvetica, sans-serif]Bản hiệu độc quyền[​IMG], chỉ có mình lớp mình hiểu thôi hớ[​IMG][/FONT][​IMG]
    [​IMG] [FONT=Arial, Helvetica, sans-serif]Trân Má mì, quả tạp dề và giò đẹp quá mợ ơi[​IMG][​IMG][/FONT]
    [​IMG] Trước 9h
    [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [FONT=Arial, Helvetica, sans-serif]Mình này[​IMG][/FONT][​IMG] [​IMG]
    [FONT=Arial, Helvetica, sans-serif]Trang với bé Bo [​IMG]này, xứng đôi ghê hớ, ở đâu cũng thấy nhau, tình kinh[​IMG][​IMG][/FONT]
    [FONT=Arial, Helvetica, sans-serif]Tài w Hòa babi[​IMG][ À, mà nick babi kô phải mình đặt mà là bạn Thảo Đà điểu đặt đấy[​IMG] chớ kô phải mình nhá[​IMG], thắc mắc gì hỏi bạn Thảo ĐĐ ấy ấy[​IMG], mình hùa theo thôi[​IMG]x lổi :) ][/FONT]
    [FONT=Arial, Helvetica, sans-serif]Trong ảnh trên, mình ghét cái con thứ 2 đếm từ phải sang trái lắm nhá[​IMG], muốn đập bạn í thôi[​IMG][/FONT]
    [​IMG] [​IMG] [FONT=Arial, Helvetica, sans-serif]Dọn sạp đi về,....[​IMG]bờ bờ luôn cái bảng tên còi cọc, hẹn năm kô thấy lại mày[​IMG][/FONT]
    [FONT=Arial, Helvetica, sans-serif]Hết [​IMG]....[/FONT]
    Còn giờ là ảnh quá xá là bựa [​IMG]kô thể phủ nhận nổi[​IMG]mô phật[​IMG]
    [FONT=Arial, Helvetica, sans-serif]Tội cho cái thùng sâm[​IMG], chầu này sâm bễ[​IMG][/FONT]
    [​IMG] [​IMG]
    [FONT=Arial, Helvetica, sans-serif]Cái quả ảnh này trông mất thẩm mĩ thật[​IMG], ôi bựa cái đời[​IMG][/FONT]
    Photo: Bo Phong chùa