[V2][Mister][17] ♥ byby24 ♥ Đinh Trung Hiếu

boyxinchet

đầy tớ của nhân dân
Staff member
Bài dự thi vòng 1:17 ♥ byby24 ♥ Đinh Trung Hiếu
Phần thông tin cá nhân
...
1. Tên đầy đủ: Đinh Trung Hiếu
2. Biệt danh: byby
3. Ngày sinh: 4/2/1995
Phần câu hỏi thể hiện bản thân ...
1. Bạn nghĩ bạn như thế nào ?
Trả lời: dễ thương,dễ gần,luôn hoà đồng và được mọi người yêu quý

2. Nếu bạn bết bạn thân của bạn nói xấu bạn,nhưng người bạn đó cho rằng những điều cậu ta nói là muốn tốt cho bạn thôi, bạn sẽ làm gì ?
Trả lời: hì đơn giản mình sẽ bình tĩnh đi nói chuyện với người bạn thân của mình để hiểu rõ câu chuyện.Nếu có gì hiểu lầm thì minh sẽ giải thích cho bạn hiểu và mọi chiện sẽ êm xuôi.

3. Nếu bạn gặp một người bạn mới,người bạn đó rất thích chơi với bạn, bạn nghĩ bạn đó thích chơi với bạn vì lý do ?
Trả lời: hì có lẽ vì mình dễ thương,khi chơi với mình ban có cảm giác dễ chịu và gần gũi.

4. Có một ngày nào đó, bạn vô tình(hay cố ý) làm bạn thân của bạn bị tổn thương vì lời nói, bạn sẽ làm thế nào ?
Trả lời: đầu tiên mình sẽ viết thư xin lỗi ,để một thời gian bạn nguôi giận mình sẽ dẫn bạn đi ăn kem và nói những lời xin lỗi thành thật nhất
5. Nếu bạn và bạn của bạn xa nhau vì những lời nói của bạn, sau này bạn nhận ra rằng, những điều bạn làm trước đây là sai, bạn muốn gặp lại bạn của bạn không?
Trả lời: tất nhiên là muốn nak`!!khi gặp lại bạn mình sẽ can đảm nhận lỗi và mong ban sẽ tha thứ cho mình

6. Bạn có yêu bản thân mình không? Vì sao?
Trả lời:
em xin trả lời câu hỏi:Em rất yêu bản thân mình vì
1)Bố mẹ đã sinh ra em và nuôi nấn em đến ngày hôm nay
2)Mình phải yêu thương chính mình trước thì mới có thể yêu thương người khác được
3)Mình chỉ có 1,không ai giống mình nên mình là no.1 ^^
Phần thể hiện qua hình ảnh ...

[ẹc]

...
Staff member
tối thiểu là 5 tấm, tối đa là 10 tấm thôi , mà em muốn show những tấm khác lên hem ;)) ... mất hình tượng lắm ha. :banhbao32: