12A8 wellcome

tiểu li

hix,hum t6 tiết td mắc cười ghia ^^"...zì tuần trước cô nghỉ tiết(fải chịu ông Thoảngđiên khùng coi lớp hix,mún học mà k cho học,bắt ng te nồi fơi nắg-đáng ghét ><"
) nên chưa chúc cô ngày 20/11 đc~~>tuần này chúc pù kaka
.Mắc cừi nhất là lúc Thùy lên chúc cô,cô gậtđầu lia lịa,còn bày đẹt hem chịu nhận wà lun hehe zui wá chòy wá đất.Lát hòi,cũg fải nhận thoy
. Cô nói còn thíu 6 cột điểm từ đây đến HK1 fải xog~>choáng T.T
,tụi nó la lối um sùm,nói cô cho đỉm lun đi
,khỏi kt,zậy mà cô lại zừa chỉ zừa nói " 1 2 3 4, 1 2 3 4 nha mí con" (ý là theo thứ tự đếm điểmđó mà ><"),eo thế còn kinh hơn là ko kt
.Bởi zị,fải kỉm thoy,1/2 lớp tập bóg rổ,1/2 thì kt gập bụng.Tớ chơi bóg rổ trước
,lâu hem tập vui ghê,làm mún chơi wài lun é mà giờ đâu còn tg T.T(học còn chưa xog ma chơi j chòy~>pó)...ờ thì sao đó cũg fải kt gập bụng,mắc cừi nhất là bạn Tâm Linh nhà ta,hic gập dc mấy cái đó(tiu chuẩn con gái là 15 cái 1' mới dc 10đ),gập wài hem lên,cô cho 5đ lun
(còn tớ thì đủ 15 lun keke
).Lát hòy Tâm Linh tập lại để lấy đỉm lại,đc sự trợ giúp của mí bạn,nhưg cuối cùg,cũg hem đc~~>Linh iu của ớ wằn wại trên đất ^^"

Thấy zậy,mí đứa kia lại kéo Linh chơi giã gạo kakak,tíêc là lúc đầu kéo k nổi,Linh gằng co và bỏ chạy,lúc sau thì với sự trợ giúp của vài chục ng`
(nói hơi wá ^^") đã giã gạo Linh thành côg ^^" sao đei là clip từ blog bạn Thùy tớ lí wa cho mí bạn chiêm ngưỡg sự "wậy fá" của con gái lớp a5 ^^"