[10B3] zô họp mặt ih :x pà kon cô bác gần xa zô làm wen lun ;))

M@@n_$hjnk

Ðề: [10B3] zô họp mặt ih :x pà kon cô bác gần xa zô làm wen lun ;))

e hèm.......hellu mém 10B3.............tớ vào tham gja topic lúp cho sôm tụ nha.....:union-75:....
Dạ em sin páo káo...em lờ Miss Moon........thành vin tổ 1 ( Phái Nga My :union-22:) : là con nhỏ lăng xăng tròn trĩnh .....( nghe nói zậy có người lin tưởng em là trái banh bóng rổ đếy :union-53:)......
Em iêu các mem 10B3 zô đối :union-44:........mẹc dù chưa học chung đc 1 tháng nhưng em zẫn cẻm nhận đc tình iêu zà sự dễ xương man rợ ở các tình iêu của mình :union-91:...............Nói túm lại........như các bác đã thấy ( chưa thấy thì từ từ sẽ thấy ) Lúp em là 1 lúp rất ư là đáng iêu dễ xương xinh xắn có duyên hiền lành ngoan ngoãn năng động zui zẻ híu khách ............éc......đuối :union-10:.....thui the end đi ha......nói nhìu woa' người lĩnh hội văn bản sẽ nhức đầu :union-105:
:union-76: quảng bá lúp mình nèo............zô cm đi pà coan.........vận động yeah yeah:union-75::union-33:

[Na]

@eeyore: tên Giang :union-20:

@moon: con nhỏ Moon này gào thét gê thiệt :union-22:

eeyore

Tên đẹp nhở :x :union-44::union-44::union-44::union-44:

boyprobasket

@moon : sao lại là bóng rổ ở đây?? mún ám j bà kia?!?:union-33::union-33: :union-54::union-54:

Mr.[K]

Member

hok bik a7 wa làm wen chưa kà ..:union-33:
Nếu chưa thì cho k thay mặt wa làm wen ..bon chen tí xíu:union-44::union-44:

eeyore

kìa kìa =)) bà 8 khu C bon chen kìa :union-22::union-22::union-22:

think of you

éc lâu quá hem wua 10B3 thăm :union-22:
Bé Na sao thý ít onl thía nà

M@@n_$hjnk

há há.............ám gì là chiện của tớ..............sao cậu cứ í kín í kò thía nài đồng chí K >"<:union-64:

M@@n_$hjnk

đúng.........lớp mình sao ít mem thía nài...........nhới đến 13 đồng chí và 34 người đẹp lận mà......đâu hít goài :union-43:.............mạ zô lúp vận động mới đc ....đau lòng ghia :union-33:

M@@n_$hjnk

chán chán chán :union-43:................sao hem có gì làm hít zậy...........tổ chức cái gì đó chơi cho zuj i :union-43: