Giới thiệu các Giáo Viên Chủ Nhiệm 2008

Ch3rRy [K]

Ðề: Giới thiệu các Giáo Viên Chủ Nhiệm 2008

Cô Thái Thị Thu Hiền...hiz, nỗi ám ảnh kinh hoàng của 10c1 khoá 04-07....hix hix hix.....cô đó thứ nhất kị con gái quá điệu, thứ 2 kị chiện bồ bịch, thứ 3 kị viết thư trong giờ, cô mà túm được là chết, học với cô cũng ...run lắm, nhưng túm lại 1 điều, cô cũng rất là tốt, mà khó lém à.

Hiz, cô khó lắm hả chị :((
Chết rồi năm nay cô cn lớp em đó :-s .
Có làm mấy cái zụ như 1 lỗi Sđb mời ph 1 lần hông chị ?? :-s :-ss :((

tieulong9x

CN là thầy Tiến( dạy thể dục) hiền nhỉ!!! ai biết thầy thì cho biết nhé!!!

Hotaru

Lớp e cô Phan Thị Mỹ Ân làm chủ nhiệm, cô dạy Hóa ạh, cô dzui ko ạh :d Hum bữa tập trung, thấy cô khó wa' >_<

pippiboo

Có ai bik cô Quế Vân dạy văn hem ????????? nói think nghe với :)

hj hj boo cũng được cô quế vân chủ nhiệm năm lớp 10 cô ấy không hiền cũng không dữ hiểu tâm lí học sinh nhưng đến lúc dữ thì... học văn thì trả bài liên miền TT.TT nhưng giờ chủ nhiệm thì cực kì vui cô thường tổ chức cho lớp chơi nhìu trò chơi .Được cái nhà cô ấy ... vô cùng giàu có thử đến nhà cô sẽ thấy sự đồ sộ của nóa cô rất cẩn trọng về mọi mặt nhưng hơi ...hậu đậu trong chiện nhà cửa nên cũng phần nào thể hiện tính cách của cô .
Ai được cô Cẩm vân dạy sinh cn rùi cho boo bik với nghe mọi người đồ cô dữ lắm lớp boo năm nay xui lắm mới gặp cô cn huhu ai cho boo tí thông tin về cô đi

Serafina

íh, íh, có ai cho em bíêt thông tin về cô Loan dạy Anh ko?? chủ nhiệm lớp 10B3 íh :em148::em148:

khicon

CN là thầy Tiến( dạy thể dục) hiền nhỉ!!! ai biết thầy thì cho biết nhé!!!

thầy Tiến thì cũng hiền và dễ chịu ko có khó nhưng khi bị vi phạm điều gì bị thầy la thì cứ im lặng làm theo thì sau đó thầy vui vẻ lại ah.đừng cãi:em5: lại hay tỏ thái độ ... thì ko tốt đâu!!!

péheomũmmĩm

e dzô lúp 10a8,cn là cô loan dạy english,nghe đồn là cô hơi dữ fải hem mí anh chị:em77: