hỘi pHÓ ...bj {R}jn ...zÔ chiÊm ngưỠng đÊy ...=]]=]]

Rin Ayame Kami

Well-Known Member
pIx mỚi cỦa hỘi phÓ đÊy ...mỌi ngưỜi chiÊm ngưỠng sẮc đẸp chIm bAy cÁ chẠy cỦa hỘi phÓ Rjn nhOa =))=))

mỖi lẦn pOst 2 tÉm thUi kẺo mỌi ngưỜi tÉ xỈu ...=))=)) ....chÉm nhẸ tAy giÙm eM nhOa mÝ aNh chỊ ..;;) :em148::em15::em180:

[ẹc]

...
Staff member
Ðề: hỘi pHÓ ...bj {R}jn ...zÔ chiÊm ngưỠng đÊy ...=))=))

mất tem của Rin rùi, đi chơi về có quà cáp gì hem Rin ơi :))
Hình mờ quá àh ...

Rin Ayame Kami

Well-Known Member

@ bro ????? : aNh j` uI ...hÌnh mỜ chOa nÓa đẸp ...cOi hÌnh thẬt Òy aNh bỊ ngỘ đỘc hÌnh Òy eM kO bIk lÀm sAo lUn áZ ...=))=)) ...sR aNh nhOa ....đỂ bỮa nÀo cÓa hÌnh rÕ eM pOst lÊn chOa ...:D:D

@ Admin : áZ ...Ad đI chƠi fẢi mUa wÀ chOa eM chỚ ...sAo lẠi bẮt eM mUa wÀ chOa Ad zẬy ...kỲ ghIa ...wÀ cỦa eM đÂu ..:-? :-w

[ẹc]

...
Staff member

ack ack , anh đi đâu mà mua quà, có em đi chơi thì có :-" wà cho anh đâu... bẻ răng h.

hayate_kakashi

kỷ thuật photoshop vậy là hay rùi , lần sau đừng làm mờ hình nữa khó chiêm ngưỡng quá

[ẹc]

...
Staff member

khà khà, cho admin đi Rin ơi, con gấu bông ý, admin tặng cho Heo nà :)), Heo ủng hộ admin hen :p
@Rin: bán thêm vài chục ngàn hình nữa đi :D

Rin Ayame Kami

Well-Known Member

@ Admin : Ad đi chơi zới 4rOom bỏ Rjn ở nhà 1 mình ...Rjn bùn Rjn khóc ...Ad hok có wà cho Rjn ...Rjn hok cho Ad gấu bông đâu ...>:P ...Ad xấu xấu ...
@ Bro hayate_kakashi : zẠ anh ...em ko có dùng PTS ...:D:D ....Em dùng PhotoScare ...hOk fải PTS đâu ...nhưng cũng thanks anh nhìu ...^^
@ Heo : sR hEo nhOa ...Rjn mÚn chOa hEo nhẮm ...nhƯng cÁi nÌ bẠn í tẶng ...hUm chOa đưỢc ....đỢi sN hEo òY Rjn tẶng bÁnh chOa nhOa ...chỊu hUm nÈ ...;);)

teddybear2211

chùi bé Rin xinh rứa... mà seo nhóx hem bỏ vào hình thành viên pang hụi lun cho zui :) ...