bAcK 2 Skool- sweet time!- Sweet Memories! :X

phuongdethuong

Á á BAck to skool
Hwa vui wá ah... vui.. hạnh phúc.. ngọt ngào....:yoyo19::yoyo19:
Bao kỉ niệm ùa về... bao cảm xúk way lại....
All.........
Bởi thế,.. cho dù mỏi chân, đói...(hamvui ko ăn j ngoài cái bmì opla ở căn tin<--- đúg hơn con B.A ăn) nhưg tinh thần vui và phấn chấn ko thể tưởng... :yoyo1:
1 thời hào hùng way về hahahhaah
Feeling thế là đủ, jờ show hàng thoi...:yoyo67:

KO bút mực nào tả hay như hình

Vào đến cổng, bất ngờ khi all vẫn như xưa... dạo 1 vòng òi bắt đầu thăm cái căn tin trc... 1 nơi cực thân thương, hồi đó có sáng nào ko f bò vô đây, để chen chúc, chen chúc
Điểm tâm với bánh mì trứng :yoyo34:

và nestea - định chọn j khác nhưg mà châm ngôn of B.A là làm all những j ngày xưa làm nên...:yoyo78:
Trời... vui.. bắt đc đứa bạn cũ_ Tùng- học chug 3 năm lun- ko thân lắm nhưg sao gặp ở đây ai cũng thành thân :yoyo1:

Hình này là tấm 2nd- tấm thiêt là chụp ở cảnh đối diện nhưg tếu wá nên ko post- ai đoán đc dối diện là j ko?:yoyo24:

Viết cảm nghĩ cho lưu bút trường-

Hết jan hàng dãy B cũng là đến khu phòng Gviên... Trùi bất ngờ gê, cô Sương jờ ốm wá. Cô dethuong vô cùng, cô nói với mấy cực HS way về như mình cứ tự nhiên vào nói chuện với thầy cô và ăn bánh, thấy thầy cô mọi ng ai cũng ngồi nhẫn nại trong phòng tiếp chueyn CHS về lắm... Thân thương gê:yoyo1::yoyo1:

Nhưg bùn là ko có giáo viên của mình,... sao mà.... Sau đó nói chuyện với thầy Tuấn- mới hay là nhữg thầy cô đó đã nghĩ.. bùn gê.........
Ra đến sân trc, .may mắn gê gặp đc cô Thủy. Trùi.. cô Thủy thân thương j đâu vậy đó... Cô là 1 trong những jáo viên mình wý vô cùng, tiết mấy thầy cô mình đc cưng kinh khủng :yoyo1::yoyo58: Ôi 1 thời tung hoành

Chụp với mấy bạn cùng khóa- hs of cô lun

Ngọc- lại thêm 1 bất ngờ nữa hehe:yoyo67:

Wầy lưu niệm

Bạn of 1 ng bạn hehe- đã nói vô đến đây ai cũng thân thương

Vợt cá

Đập heo. 1 lần 5k, bên trog con heo 2k- lổ 3k hahaha nhưg vui. Bé trai thu tiền nó wên thu $ lun f nhắc mới gê hahahah bé đó dethuong gê đó!:yoyo41:

Hình như jan này lớp cô Thư chủ nhiêm- gặp đc cô- ngày xưa cô làm jám thị mình- cũng từng bị bắt mang jày cao gót wá cao :yoyo2: Cũng f làm việc với cô nhìu do năm đó làm lop truong lop phó j đó nữa:yoyo106:

Phóng phi tiêu hehe- trúng đc mấy cái kẹo- đem về cũng ko ăn nhưg cũg ráng lấy như chiến lợi phẩm

Chọi lon- thík trò này gê- mình chơi duy nhất trò này trong khi B.A nó chơi hết mấy cái wầy lun- chọi còn 1 lon hix đc có bịch bánh- 2 đứa 2 bịch- sák đi như của nợ hahahah

Nhí nhảnh chút với angel -evil- chói nắng ko thấy chi :yoyo24:

Đoán xu- đoán đc 8k- chơi 5k- lời 3k hahahah- tay B.A nó cống mà mấy đứa nó cứ ép chơi nữa- chắc mún gỡ vốn hahahahah

Kiếm đc cái phòng mở cửa vô chụp làm ki niệm

Dãy E- trưa nào cũng f vô đây học ôn- đc cái máy lạnh eheh

Bãy xe- cảnh đẹp gê- nắng lung linh ( cũng bao chuyện đnág nhớ ở đây)

Dãy F- nhớ hồi đó hay f đi họp trên cái hội trường dãy này

Hú... thêm 1 bất ngờ dethuong- gặp lại đc thầy Tuấn (chủ nhiệm lop 10)- thầy thay đổi nhìu wá- bây h ai mà học thầy chắc là may mắn lắm đó. Nhớ ngày nào nguyên đám cúp học bị thầy la wá chừng:yoyo107::yoyo106:- nhớ lại mà ... vui

1 tấm cuối trc khi ra khỏi trường...

Xe đá me

Sau đó... wa siêu thị chơi game, ngồi phía trc trường ăn ổi xoài- làm nhữg việc hay làm- kể lại những kỉ niệm dehtuong mà chắc khó khó mà wên dc

Bonus 1 tấm 12A26 ngày xưa

1 chuyến đi về lại wá khứ- về lại 1 thời thân thương
Nhớ lại câu nói of bà cô mỗi khi tụi này ko chịu học:" đừng có than, sau này tụi bây mới thấy tiếc" mình đã cười:yoyo106:, òi hôm chia tay:" tụi bây cười cho cố đi òi lát khóc" mình cũng cười:yoyo106:... để òi.... bi jờ...

Iu M.* cho dù nó.... cho dù nó.... :yoyo11::yoyo11::yoyo11: