Đánh nhau đánh nhau !!!

teddybear2211

Ðề: Đánh nhau đánh nhau !!!

@ Za: đâu phải ý kiến của tui ... ý người khác mà ... tui chỉ nói lại thôi mà :yoyo24: ... mà ôg này chơi zui nhể? ...

[H][K2][T]

kỉu của za hơi ác, nhưng em thik ãit hơn, khỏi bao tay bao tiết, 1 cái ào là về với ông bà.

teachervinh

Bad Cutter

hừm mấy vụ này lẽ ra nhà trường phải ngăn chặn mới đúng chứ...........giám thị phải nghe ngóng tình hình.......phải thành lập đội tự vệ như lực lượng liên hiệp quốc đó........đi tuần tra .........:yoyo113::yoyo113::yoyo113::yoyo113::yoyo113::yoyo113::yoyo113::yoyo113::yoyo113:

think of you

hè, đánh nhau mà ai cũng bik thì sao đánh thầy ;))

có chuyện nhà trường ngăn chặn đc có chuyện ko....

P{K}_HIHI

lop 10 nam nay xung wa' nhy~~???:yoyo41::yoyo41::yoyo41::yoyo41:

chang khac j khoi 10 nam ngoai!!co 12 binh yen mah cb ra truong`!!:yoyo79::yoyo79::yoyo79::yoyo79:

haianh_zeee

thật tiếc vì bây giờ em mới lên và bít đc trường mấy anh chị thật ghê rợn! Em có ý kiến rất hay như thế này:nếu như có wuýnh lộn xao kô chụp một bô hay way phim về vụ đó cho thật có kô khí và có thêm phim hành động để coi nhỉ,vừa cho học sinh lớp dưới bít đc mà trránh vừa giải trí cho lớp 11,12 học đỡ căng thẳng vừa tạo cho sự nhớ nhung trường lớp thầy cô bạn bè cho những cựu học sinh khác .

Xin anh chị cho ý kiến

Xin anh chị đừng hiểu lầm em nha em hiền lắm:yoyo30:

thocon_kute

Oh, MC màh, hơi bị nổi tiếng zụ nì àh nha :-t

thật tiếc vì bây giờ em mới lên và bít đc trường mấy anh chị thật ghê rợn! Em có ý kiến rất hay như thế này:nếu như có wuýnh lộn xao kô chụp một bô hay way phim về vụ đó cho thật có kô khí và có thêm phim hành động để coi nhỉ,vừa cho học sinh lớp dưới bít đc mà trránh vừa giải trí cho lớp 11,12 học đỡ căng thẳng vừa tạo cho sự nhớ nhung trường lớp thầy cô bạn bè cho những cựu học sinh khác .

Xin anh chị cho ý kiến

Xin anh chị đừng hiểu lầm em nha em hiền lắm:yoyo30:

Haha, zụ nì hay áh, nhưng màh hok ai zám đứng fần màh way cho nó hay đâu em, đứng xa way thì hok zui :banhbao30: