Thầy toán Dương Đắc Thái

Status
Không mở trả lời sau này.

kunkun2050

Ðề: Thầy toán Dương Đắc Thái

nvật chính đã đọc đc topic này, đã có ~ lời nói rất có hàm ý
ngẫm lại thì syu nhân thấy trong đây k có ~ từ " nặng ", dẫu có thì c~ là những bức xúc nhất thời. làm 1 fép so sánh vs' ~ ngôn từ đc sử dụng trc' và sau khi có đề xuất từ lớp 11a3 uf syu nhân thì sẽ thấy thái độ khác nhau, nói thế để cho 1người biết rằng dẫu ~ lời đó của tụi syu nhân là sai nhưng nó có căn cứ và người khác sẽ hiểu thôi.
đã muốn ngừng topic 1thời gian nhưng có vẻ khó đây...:">

mrma1993

T don't care voi nhung loi NOI do. Nhung loi noi cua tui T noi o topic nay la loi noi tu suy nghi cua tui T . T nghi no cung da noi len su that.KO CO LUA LAM SAO CO KHOI.

mathersalex

@NV9: mình nói cho NV9 nghe cái này nè
trong lớp mình NV9 nói là NV9 sẽ lật lại vấn đề nếu bọn mình cứ tiếp tục phãi không ? NV9 nói tụi mình đánh giá thấp NV9 quá phải không? vậy nếu NV9 có cao thiệt (1m7 tới hok ta:) ) thì NV9 thử lật lại đi...mình không dám hứa là sẽ ngồi im nhìn NV9 lật lại đâu...,nhưng nếu NV9 dìm được tụi mình xuống bùn mình hứa là sẽ kéo NV9 theo chơi luôn đó,chắc chắn đó...NV9 dựa vào những cái bài post trong đây để "căng" với tụi mình thì tụi mình cũng có cái khác để "căng" lại với NV9 đấy :banhbao32: :banhbao32: :banhbao32:

mrma1993

T thay tui T ko co gi phai so cai NV9 nay. Cai dieu ma tui T so do chinh la so nhung cai bon 2 mat . Ma chac ai cung bik ' nguoi 2 mat' thi coi chung bi gi rui do. Ma sao T ko hiu tai sao ? Ma cai bon nay lai nghe loi NV9 du vay ta . Chac co quan he 'bi an' nao day . Ai bik ko !!! Noi T nghe di.

Status
Không mở trả lời sau này.