[V2][Mister][16] ♥ c.k1995 ♥ Phạm Minh Chánh

boyxinchet

đầy tớ của nhân dân
Staff member
Bài dự thi vòng 1: 16 ♥ c.k1995 ♥ Phạm Minh Chánh
Phần thông tin cá nhân
...
1. Tên đầy đủ: Phạm Minh Chánh
2. Biệt danh: Ku Tyn , chánh khùng
3. Ngày sinh: 25/6
Phần câu hỏi thể hiện bản thân ...
1. Bạn nghĩ bạn như thế nào ?
Trả lời: là 1 ng` khá nóng tinh lắm , đôi lúc cũng hay loi nhoi nhìu , chỉ dc cái thân thiện với hoạt bác vs mọi ng` thoy . là ng` bik cố gắng và khác phục bản thân ^^

2. Nếu bạn bết bạn thân của bạn nói xấu bạn,nhưng người bạn đó cho rằng những điều cậu ta nói là muốn tốt cho bạn thôi, bạn sẽ làm gì ?
Trả lời: Nếu điều bạn đó nói là đúng vs tốt cho mình thì mình sẽ cố gắng sửa . nhìu lúc phải nghe ý kiến của ng` khác để khắc phục mình ^^

3. Nếu bạn gặp một người bạn mới,người bạn đó rất thích chơi với bạn, bạn nghĩ bạn đó thích chơi với bạn vì lý do ?
Trả lời: Lý do rất đôn giản vì mình thân thiện , cười nhìu hơn là khóc

4. Có một ngày nào đó, bạn vô tình(hay cố ý) làm bạn thân của bạn bị tổn thương vì lời nói, bạn sẽ làm thế nào ?
Trả lời: Kiếm đc 1 ng` bạn thân rất khó , 1 ng` hỉu mình nên khi mình lỡ lời nói xấu bạn đó thì mình sẽ cố gắng xl = mọi giá ^^

5. Nếu bạn và bạn của bạn xa nhau vì những lời nói của bạn, sau này bạn nhận ra rằng, những điều bạn làm trước đây là sai, bạn muốn gặp lại bạn của bạn không?
Trả lời: Nhận ra dc điều sai thì fai bek sửa sai ^^ dĩ diên là sẽ có

6. Trên 1 chuyến xe buýt, có một bà cụ già chống gậy và một người phụ nữ mang thai. Bạn sẽ nhường chỗ ngồi của mình cho ai? Vì sao?
Trả lời : câu hỏi này khó thật . Sau đây là phần tl của e , e sẽ nhường chỗ cho cụ trước vì sức khỏe của ng` già ko có nhìu mỗi lần thắng gấp thì cụ sẽ ngã . Sau đóa e sẽ giúp ng` phụ nữ cóa thai tìm chổ khác cho mình hoặc nhờ 1 ng` thanh niên nào đó đúng dậy để nhường chỗ cho ng` phụ nữ đó . Em xin hết ;));));));))

Phần thể hiện bằng hình ảnh ...

c.k1995

@Như : Thaks như nhìu nhìu nhen ^^:banhbao53::banhbao53::banhbao53:
@subieber : Cứ tưởng pạn hk pek tên mình ^^ thì ra cũng bek . Thaks pạn nhìu nhen :banhbao32::banhbao32::banhbao32: