Các em lớp 10 mới vào thì nghía đây để làm quen nhau nhé

Status
Không mở trả lời sau này.

bibika

Cutter Super Mod
Staff member
Ðề: Re: Các em lớp 10 mới vào thì nghía đây để làm quen nhau nhé

ặc vậy WC ở chỗ nào sao em bjk đc chẳng lẽ giờ ra chơi chạy vòng vòng đi kím bạn hỏi đang làm j thì ngại chít lun":pepsi: :union-81:

WC nam ở khu A ^^ dãy nằm bên đường Ngô Thời Nhiệm đi thẳng vô sân quay lưng lại là thấy ( bên đó có 1 dãy nhỏ nữa là khu E)

mr.ny

Active Member
Staff member
Ðề: Các em lớp 10 mới vào thì nghía đây để làm quen nhau nhé

Vào rồi nghe thầy cô kể chuyện ma sẽ thú vị hơn nhiều =))

maituhao

David Guetta
vậy cái tờ đăng kí nguyện vọng ban thì em chọn cơ bản nâng cao D mà có cần chọn Tăng cường TA ko? (tiếng anh em tệ ko bjk ko đăng kí người ta có cho zô ban D ko nữa?) mà em mún đăng kí học thêm tiếng pháp( em chưa học 1 chữ nào về pháp văn vậy em đăng kí đc ko?):o3

miinah96

em là người mới nè =)) $-)$-)O:-)

nếu đăng kí học tiếng Nhật hay Pháp thì có còn dạy tiéng Anh ko ạ? Hay thay tiếng Nhật bằng tiếng Anh luôn?

maituhao

David Guetta
em là người mới nè =)) $-)$-)O:-)

nếu đăng kí học tiếng Nhật hay Pháp thì có còn dạy tiéng Anh ko ạ? Hay thay tiếng Nhật bằng tiếng Anh luôn?
đâu có học thêm tiếng pháp để + điểm thoi mà còn tiếng anh vẫn là môn bắt buộc mà bạn:confused:

maituhao

David Guetta
vậy cái tờ đăng kí nguyện vọng ban thì em chọn cơ bản nâng cao D mà có cần chọn Tăng cường TA ko? (tiếng anh em tệ ko bjk ko đăng kí người ta có cho zô ban D ko nữa?) mà em mún đăng kí học thêm tiếng pháp( em chưa học 1 chữ nào về pháp văn vậy em đăng kí đc ko?):o3
HEY! ai trả lời giùm em với?*-:)

ZhaoSin

Monkey[Khẹc]
Staff member
Re: Ðề: Re: Các em lớp 10 mới vào thì nghía đây để làm quen nhau nhé

Đăng ký được mà sợ vô học hum kịp ( nên có căn bản lớp dưới ) :bz

Đăng ký ban cơ bản học cũng tốt mà

Status
Không mở trả lời sau này.