Các em lớp 10 mới vào thì nghía đây để làm quen nhau nhé

Status
Không mở trả lời sau này.

ghostway093

Có lớp tiếng Pháp vỡ lòng nữa kìa, mấy a c học trước thấy khó ko ? Ma học tiếng Pháp thì bị xếp zô ban nào zậy mấy a c?

ghostway093

Ờ, cho e hỏi thêm cái nỳ . Hồi sáng đi tư vấn phân ban [ mấy cái ban nâng cao là e ko đụng tới rồi ] nhưng mà ban cơ bản thì có 1 cái là Toán-Lý-Hóa, 1 cái là Toán-Văn-Anh zậy 2 cái này là ban gì zậy mấy a c . Chả thấy môn nào liên quan tới ban B !?

ZhaoSin

Monkey[Khẹc]
Staff member
Có lớp tiếng Pháp vỡ lòng nữa kìa, mấy a c học trước thấy khó ko ? Ma học tiếng Pháp thì bị xếp zô ban nào zậy mấy a c?
Học như lớp dưới thou e
Ờ, cho e hỏi thêm cái nỳ . Hồi sáng đi tư vấn phân ban [ mấy cái ban nâng cao là e ko đụng tới rồi ] nhưng mà ban cơ bản thì có 1 cái là Toán-Lý-Hóa, 1 cái là Toán-Văn-Anh zậy 2 cái này là ban gì zậy mấy a c . Chả thấy môn nào liên quan tới ban B !?
Chung chung là ban cơ bản nâng cao thêm xíu các môn ý mà :banhbao29:

maituhao

David Guetta
Để hiểu thêm về các Ban em nên hỏi các thầy cô hướng dẫn khi đăng ký nhập học và nộp hồ sơ @};-
anh ơi cái tờ đăng kí nguyện vọng chọn ban í mờ... nó rắc rối quá em ko hỉu gì hết trơn nhưn wa mấy cái topic bên kja thì em thiz chọn ban cơ bản nâng cao D.. zị anh chỉ zùm em thanks anh :((

ZhaoSin

Monkey[Khẹc]
Staff member
anh ơi cái tờ đăng kí nguyện vọng chọn ban í mờ... nó rắc rối quá em ko hỉu gì hết trơn nhưn wa mấy cái topic bên kja thì em thiz chọn ban cơ bản nâng cao D.. zị anh chỉ zùm em thanks anh :((

Chỉ sao e, a hok hỉu ý e lắm ? ban D nâng cao toán lý hóa mà

chuckiee

Quỷ nhỏ
E nữa nèeeeeeeeee!!! Mà sao thấy cái váy trườg mình hơi bị "tục" thì fãi :)):))
Sao túi lại ở bên trong ??? Vậy sao mà lấy đồ đc đâyyyyyyyyyyyyyyyyyyy

Status
Không mở trả lời sau này.