....

E

ehem :))

Guest
gửi thầy PH dạy AV
2 năm xui xẻo đều học thầy, em phát hiện ra là thầy rất hay nói xấu con gái! Đặc biệt là những ai nhìn thầy.
Em nói thật với thầy là lần đầu tiên gặp em nhìn thầy chăm chú luôn vì thấy thầy giông giống ba em. Còn thầy sau khi phát hiện có con nhỏ đang nhìn mình thì thầy cũng chăm chú xăm xoi và kết quả là ngày hôm sau em trở thành một trong những "nạn nhân" nữ bị thầy đem ra làm trò đùa bêu xấu.
Em công nhận thầy rất có tài trong việc thuyết phục người khác, chuyện em như thế này như thế nọ vốn rất rất rất bình thường, qua tài năng của thầy nó thành bất bình thường luôn. Học trò mà thầy, còn vô tư không lo nghĩ, thầy cứ chê bai này nọ... đám con gái tụi em đi học chứ đâu phải đi thi tuyển vợ.
Ngày trước ngồi nghe thầy nói chuyện, em còn nghĩ là thầy được nhiều học sinh quí mến, thời gian sau này em mới phát hiện ra lực lượng anti thầy cũng hùng hậu chẳng kém.
Thầy ơi đã là giáo viên ai chẳng bị nói xấu. Cách thầy phản ứng đối với những đứa "lỡ mồm" động chạm thầy chỉ được cái kích cho chúng nó có thêm chuyện để chửi thầy thôi.