Thông báo tuyển Papa choa mama

Status
Không mở trả lời sau này.

lily_fames_dp

Chủ tịch lò mổ
Ðề: Thông báo tuyển Papa choa mama

chài them 1 ứng cử viên keke
@L: thx, nhung anh xuong mama hay xuong koan hon dzậy :D, đề nghị thêm vào trong lời hứa hẹn 1 cái nữa là ra sức đàn áp, hành hạ DK :D
@nguyenthang: giá trị của cháu để cho chú thấy dc sao =))
@all: LILY ĐÍNH CHÍNH LẠI NHA, DO AI ĐÓ VÌ LÝ DO J` ĐÓ MÀ ĐI RÊU RÀO LÀ MAMA LILY ĐẢ CÓ CHỦ NÊN TOPIC NÀY Ế NẶNG
NÓI RÕ NHA, MAMA TUI VẪN PHÒNG KO :d ĐỀ NGHỊ KO PHAI TIN ĐỒN NHẢM ĐỂ MAMA TUI CHỐNG Ề
Cảnh cáo tới ai đó lần cuối nha, lần sau nói thẳng tên cho hội động àh

darkknight

Member

=)) Ai dám đàn áp, hành hạ DK chứ, ai mà hành hạ báo trước kết quả chả tốt đẹp gì, đụng tới ta cho dù la anh chị em hay papa mama gì ta cũng gít :em65:

iazy_cat2004

tới bữa hôm nay má mới rảnh 1 xíu đễ vào coi cái chương trình của con gái má, cứ từ từ mà chọn con àh, đến bữa 2/6 mới là hạn chót mà con, má cho con gái má quyền tự quyết định hết đấy, con gái má muốn sao cũng đươc hết

1life1love

@DK: agree with DK :D gít sạch bách hết đi cho zui để mọi người đỡ tốn xiền .Kô chịu thì để 1life zìa làm papa , 1life zới DK sẽ hành hạ mẹ kon cat và lily nhừ xương cho zui :))=)) đến lúc đó 1life va DK cùnh nhau chia chiếm lợi phẩm :D:D

___.:L:.___

.:Tổng Tư Lệnh:.

chài them 1 ứng cử viên keke
@L: thx, nhung anh xuong mama hay xuong koan hon dzậy :D, đề nghị thêm vào trong lời hứa hẹn 1 cái nữa là ra sức đàn áp, hành hạ DK :D
@all: LILY ĐÍNH CHÍNH LẠI NHA, DO AI ĐÓ VÌ LÝ DO J` ĐÓ MÀ ĐI RÊU RÀO LÀ MAMA LILY ĐẢ CÓ CHỦ NÊN TOPIC NÀY Ế NẶNG
NÓI RÕ NHA, MAMA TUI VẪN PHÒNG KO :d ĐỀ NGHỊ KO PHAI TIN ĐỒN NHẢM ĐỂ MAMA TUI CHỐNG Ề

Theo lời yêu cầu của lily : Anh xin bổ sung trong điều khoản lời hứa là sẽ yêu thương lily hơn , nhưng 2 mẹ con vẫn là những người anh thương iu nhứt ko ai có thể thay thế

Còn Mama lily cho dù có chủ nhưng vẫn ko hề jì . Ko bao giờ bị Chống Ề nếu L này còn đây ^^ yên tâm

rko_4180

@móa : èo thế thì mm của móa đã có chủ zậy bi h con nàm pp của móa đc ko

rko_4180

èo ăn cái đó mập mờh nại thiz ăn ngộ thật....mờh con jè mờh nại nấy ai thì nấy nẹ nên chế cười

lily_fames_dp

Chủ tịch lò mổ

uhm, DK ngó lại nha, lệ phí thi đã được change roài, ko có KFC nữa đâu mà đòi
(nhưng mừ là cái j` thì anh em mình dzới mama bàn lựn sao nha, nói ở đây sợ ko ai dám đăng ký ;)))
@rko: móa đâu cấm koan tuyển papa đâu, chỉ là papa của koan ko lien quan j` đến móa vì đơn giản móa nhặt koan dzìa chứ có đẻ koan ra đâu
dzậy đi há, chúc koan kiếm dc pa ma ruột của koan (sau đó thì tha cho móa nha, móa chưa có nhu cầu vào tù koan ạh)

Status
Không mở trả lời sau này.