DuyênBòMộng là một thằng đạo đức giả!

Status
Không mở trả lời sau này.

LagLòiBi

Ðề: DuyênBòMộng là một thằng đạo đức giả!

wowowow close toic đại cho rồi toàn nói lảm nhảm muốn reply để kết thúc àh vậy thì chỉ có reply của 1 trong 3 đửa xin lỗi mọi người thôi mà ai cũng cho mình là đúng thì fải có người thấy sai góp ý kiến chứ nói làm xàm nếu mong kết thúc thì 1 là có người xl ai thì ko biết 2 thì close topic khỏi dòm mặt nhau coi như ko wen biết làm jì lớn chuyện dữ vậy suy nghỉ jùm chút đi .....cmt ko ý nghỉa ko đóng góp ko khuyên bạn bè ... bạn bè mà ko nhận ra bạn mình sai để khuyên răng cứ mù wáng wá thì củng chả có ý nghĩa jì :-" nhưng mà nên nghĩ xem sao mọi người lại comt lung tung :-" nói wa nói lại tại ai :-" ai tạo topic :-" nếu thấy nói mình mà minh ko thix thì ok men bum nó đi còn ko thì nc thẳng măt làm jì tạo topic ? rảnh đời làm xàm :|

meo_nho

Nói như thế cũng nói được, đọc nguyên cái bài nì, gần đứt hơi, hem thấy dấu chấm dấu phẩy để ngừng lại chỗ nào.Đọc đi đọc lại nguyên bài, người nhảm nhất là nhóc đó. Góp ý kiến thì không thấy góp, nhưng chê người ta thì giỏi lắm. Thử đặt mình vào vị trí là người trong cuộc xem giải quyết ra sao là biết liền àh, rút lại những lời nói trên đi là vừa rùi đó!

LagLòiBi

miễn ở đâu ra mà rút :| vớ vẩn ko thix chấm fẩy :-" đc ko đọc mệt thì đọc làmjì :-" bọ đọc thành tiếng hả :O còn nếu nói mình nhảm :| oops vậy nói đi muốn chuyện này kết thúc sao :-" dám nói là P và T wỳ xuống nhận tội lắm àh :-"

KingLp

@Meo_nho: :| lại bắt đầu, thix beef nhau sao?Jữ ý kiến của mình rồi đi chọt người khác ?thix beef khủng :|..Rủ ox thêm?thế bạn lại muốn bắt đầu làm rôm rả sao?Khuyên bạn nên để nhân vật jải quyết ạh...Thấy chướng thì đừng đọc nữa... :|...Topic này koi như ko tồn tại với người ngoài rùi, vì nó sắp kết thúc...
@Lag:Thôi,ngưng, tao ko muốn lôi kéo mày vào,chuyện này như mày đã nói, đã thấy,nhảm wá rồi,mà nhảm wá thì ko nên làm chuyện rùi bu nữa...
@all: nếu thix 1 bài reply mà kết thúc...thì nhân vật 9 ra tay...Nhưng nhắc lại 1 điều cho các bạn biết, đcọ kĩ lại...P đây ko phải nhân vật 9-ngay từ đầu tiên bắt đầu kìa...nhưng vì mình đã bị gán cái tội là chủ mưu nên phải lên tiếng, vì 9 D cũng đã nói, P lên tiếng thì mới xong...mà lên rồi ko thấy xuống =.='

meo_nho

Ủa, rủ ox vào thì có dính dáng j đến hem, miễn hem rủ vào topic thoy, ng` ngoài hả? Ok, ng` ngoài, cũng là cựu học sinh MC thui, nhóc ạ.

think of you

@ meo_nho : thui nhịn nhịn đi chị hen ^^ mình thý gì đúng thì h giữ trong lòng vì mún chuyện này kết thúc súm thì để ~ ng kia nói vs nhau ^^ cảm ơn chị cũng đã lên tiếng,cái nì đâu sai đâu chị hen ^^ KO vừa ý ai cũng để đó vì ko lâu nữa cũng hết gặp ùi ^^ Em hỉu chị ko có ý gì hết. Ju chị lớm ^^
@ KinkLp : uhm nói đúng nhưg nói hơi nặng......dù sao ý chị meo cũng đâu fải mún thế ^^
@ someone : biết nhãm rùi thì h để nv chính nói ,cứ nói hoài,chán!

Huchiwaru

@KingLp: pạn nói Huchi pạo lựk dzậy thì h cho kák giải qýt hòa bìh nè: 3 người kùg hẹn nhau ra qán nước, mỗi người 2 tờ giấy, vik hít nhữg gì mìh mún nói, mìh suy nghĩ, mìh lầm tưởg dzào gòi chuyền cho 2 người kòn lại koai, mún koai tại đó hay dzìa nhà koai gòi ngẫm nghĩ thì tuỳ, ko bik hịu qả như thía nèo nhưg đã kó thể nói ga hít khúk méc trog lòg mìh dzới 2 người kia òi!

LagLòiBi

@meonho:trong đây toàn là người từng tiếp xúc với DBM :-" và em là anh cho ông cố nội của KingLp :-" và Winien thì là chị 2 của KingLp vậy hỏi cựu học sinh ạ :| chị là người ngoài câu đó đúng hay sai :-" chị tiếp xúc W DBM chửa ?

KingLp

Oài cựu hay ko mắc jì chị?H meo nho có là học sinh chung lớp tụi e cũng là người ngoài-của cái chuyện này đâu...Chị bảo rũ ox ,mà nói ko vào topic này ...ừh vậy thì được ạh, ko ai cấm được chị đâu...Nhưng mà, cả topic đang đợi 1 bài reply từ DBM để kết thúc chuyện này...Vậy chị rủ ox bem bem-DBM- đi đâu ạh?,vào topic nào ạh?Vào room nào ạh?trong khi cả topic đợi nhân vật đầu tàu jải quyết vấn đề

Status
Không mở trả lời sau này.