Học sinh MC tự lấy dao đâm bụng ...???

superman_Hien

Ðề: Học sinh MC tự lấy dao đâm bụng ...???

EM bíT cặP nàY la^u òi .. EM họC 12b3 .. Gần 12B5 .. bíT tấT .. TroG TRườnG thấY hoÀi ..hÙi năM lớP 11 .. thèM nàY lúC nào cũNG thấY Bầm dập .. SẸo tùm LUm tùM lA .. nhìN GHiA lém :yoyo66: .... HìH Như Bị " HàH quyếT HAY Sao Á ... " thèm dó TÊn HoànG DUY 12B11 ..... BÓ TAy chấm com chấm canh chấm cục cứT luN ... :yoyo35:

[H][K2][T]

Hik! mém chút nửa mình củng tự tử òi, hôhohoh may mà suy nghỉ lại ko có gì đáng để chết vì 1 người như vậy( Shounen Ai):yoyo12:

Duong0912

@H K2 T zời ơi anh ơi,đời còn đẹp,việc jì phải chọt bụng mà tập làm súp pờ men hả trùi??
:union-65::union-65::union-65:

sophia_moon

Uhm. 3 năm trời tội ngiệp thằng Duy. Năm nào cũng có chuyện. Hồi đó lớp 10 cặp đó đánh nhau dzữ dzội lun. Hồi đó con Hồng nhờ bạn lại xin sdt thằng Duy đó.Cặp đó còn wen tới giờ hay thiệt.

[ẹc]

...
Staff member

điều đó ko phải ai cũng làm đc đâu.
Moon wen cặp đó àh :"> cho admin thêm ít thông tin đi. Chuyện mổ bụng có thật hem ?

sophia_moon

wá wen là đằng khác.Bác ẹt mún bik thêm thông tin jì đây.Tất nhiên là mổ bụng oì. tại lúc đầu đưa qua trung tâm y tế thằng D không khai thật người ta đâu dám may lại.Sau đó chuyển wa bệnh viện Q1 thì nó bị tràn dịch bao tử phải mổ gấp!!!:yoyo23::yoyo23: