Halloween trường có tổ chức không nhỉ?

LeeQN

Cho em hỏi trường mình có tổ chứ halloween hông nhỉ seo mà có hình mấy anh chị trường mình mua đồ halloween trên bào Mực Tím zậy nhỉ :yoyo13:?

De Ghet

Ðề: Halloween trường có tổ chức không nhỉ?

Kái dzụ Halloween nài thì chưa thấy năm nào trường mình tổ chức
Chắc năm nai cũng vại thoy
Còn mấy a chị trường mình mua đồ Halloween trên trên báo mực tím chắc là để đi chơi ở mấy chỗ khác như yeah1 nài kia cũng có tổ chức áh e
:yoyo56::yoyo56::yoyo56:

[ẹc]

...
Staff member

không biết trường có tổ chức không nhỉ ???? nếu đc thì làm chung với forum thì hay biết mấy, forum lên chương trình, quảng cáo, trường cho mượn sân trường và duyệt chương trình :yoyo67:.

Lil E

trường mình mang tiếng là ăn chơi nhưng còn cổ lổ sĩ vụ halloween này lắm sẽ ko có tổ chức đâu đừng bùn nếu như mún trường tổ chứ halloween thì nên kiếm hiệu trưởng trẻ về trường thì hi vọng là sẽ có :yoyo45:

DZung9x

:yoyo2: chán quá nhỉ ???? trường mà có tổ chức hallowin thì hay bik mấy hen :D

LeeQN

pùn wa thak mọi người cho em bik một tin pùn hix...hix....:yoyo2::yoyo2::yoyo2::yoyo2::yoyo2::yoyo23::yoyo23::yoyo23::yoyo23:

Lil E

bủn chi bạn ơi tới halloween thì qua Minh Khai chơi dân Marie mình qua đó chơi cũng nhìu mà :yoyo113:

teen_girl_141

oy chòy oy.... MC nổi tiếng zìa khỏang ăn chơi, em tưởng sẽ có Halloween chớ....chán thiệt....:yoyo23::yoyo23::yoyo23: