Bé Jillrin và lớp B1 (07-10)

zhengli

Ðề: Bé Jillrin và lớp B1 (07-10)

" admin chỉ post nguyên bản gốc đến, ko chỉnh lại bất cứ cái gì và cũng không cm rằng bạn đó như thế nào cả, tức là admin chỉ làm công việc đưa tin. Còn chuyện các bạn tham gia cm như thế nào thì đó là vấn đề cá nhân, bạn cảm thấy cm đó là sai trái thì "
nhu7ng anh có hỏi bạn em chưa.....nó thật sự ko thjk......anh post hình mòz hum rõ nguồn gốc.... đưa hình zi` anh cũng popst hur?:yoyo34:

Mjnh_cryan

sr moi nguoi ... M hem hju chuyen gi dang xay ra,... nhgu mjnh thay cai kon nho~ ANGELA dang ghek wa' ... suot ngay cu di da^m chot. ng khac ma thoi ... trong lop thi bay dat nay no , lam nhu dnag thuong lam vay do ... cai mO~ thi po po ... ngon thi choi thang voi ho kia ... vao dien dan , boi bat ng khac lam gi them^ nhuc mat cua mjnh ... ho se nghi mjnh nhu the nao ... neu mun lam viec gi thi hay suy nghj ... Admin nua~ ... lay hinh cua Jill o dau ra za??? Chac la co ng cung cap chu gi???sax sax... dzaui dzaui ... tot nhat thi post het hinh cua lop 11 b1 len lun di ... lam nhu gioi lam vay doa ... ****!!!!:yoyo11::yoyo54::yoyo55::yoyo67::yoyo100::yoyo32::yoyo79:

Duong0912

@Mjnh_cryan:mình thấy pạn mới là ngừi hay nói xấu ngừi # đó,làm ơn xem lại mình trước khi chữi ngừi ta,pạn nói ngừi ta nhục,pạn nên xem lại mình,coan trai ai lại ih chửi con gái bao giờ:yoyo110::yoyo110:có đáng mặt nam nhi ko???:yoyo111::yoyo111::yoyo111:còn anh ẹt thix post hình thì kệ ảnh,liên quan gì đến pạn?? pạn lấy tư cách gì cấm ngừi ta post hình??pạn làm như pạn giỏi lắm vậy,pạn có quyền cấm ngừi ta à???:yoyo23::yoyo23:

micky

chui`, to cung~ co 1 tam trong dong hinh` nay` ne`, tiu woh :yoyo34::yoyo34::yoyo34:

@ kri : lau lau moi thay em 1 lan` :yoyo1:

zabonchen

Moderator

Duong : ko cần fải nói jì với nó đâu em thứ ko bjk nghĩ thì mình ko cần nói làm jì tốn nc bọt :yoyo23::yoyo23::yoyo23: tự bản thân nó cũng đã ko ra jì ròy nên mới phát ngôn ko ra jì :yoyo68::yoyo68::yoyo68: ko cần chấp với loại như thía :yoyo33::yoyo33:

khyn_n01

ay za.. nhìn kute gúm xjệt nh0a, dễ xương xiệt ak,, wen nh0a, thấy wen xjệt nà ,