Cindy Yuan is Marie Curie's Student :-P

zabonchen

Moderator
Ðề: Cindy Yuan is Marie Curie's Student :p

Micky : ông kenny gây chiến trước nha tui hok hề đụng chạm jì tới ổng ngay từ đâu àh :yoyo33::yoyo33::yoyo33::yoyo33: nên hok trách tui đc àh nha :yoyo23::yoyo23::yoyo23:

micky

ai bik duoc. may ong, dang` nao` cung~ co chien tranh la`n 3 lan` 4 ah` , doi` co phu. nu~ thiet. la` kho? wa di.. haizz... :yoyo27:

micky

@ long : hehe, kum on da~ ung? ho. , co dzi` mot chien tranh tui dzoi ong 1 phe hen :yoyo51:

huynh_ngoc_long

Hờ hờ... Mình thix hòa bình:yoyo79::yoyo79: và những pé xinh thui....^^:yoyo21: ...Hem thix chiến tranh... :yoyo41:

kenny_htv

Moderator
Staff member

tớ cũng thix hòa bình nữa :yoyo51:vive la paix:yoyo51: có j` bạn za ko hỉu, ra Y!M nói cho nghe:yoyo76:, ở đây "tai vách mạch rừng":yoyo29:

zabonchen

Moderator

thoai bạn kenny ui mình chưa đủ trình độ để đàm đạo riêng với bạn ròy bạn nói rì mình còn hem hỉu nưũa lờ nói riêng :yoyo105::yoyo105::yoyo105::yoyo105:
Hoà bình ai chẳng thjk nhưng mà có lắm người lại thjk gây chiến tranh mà cứ khoe cái mác hoà bình thì mình cũng đành chịu mình bj gây chiến mà =.=":yoyo17::yoyo17::yoyo17:

ducpsycho

@all: thay mặt ad, đề nghị cà cảnh cáo k spam chủ đề này ở đây, cần thì lập room chat yahoo tha hồ cãi nhau, mệt ghia đó, trẻ con wá àh!!! :yoyo107::yoyo107::yoyo107::yoyo107: