10b5 [08-11] bầu chọn hotboy hotgirl nha!!!

Polu

Ðề: lop 10b5 bau chon hotboy hotgirl nha!!!

tớ nói chơi thôi ^^! K0o là thèng Minh hả?? còn Jin là thèng Nguyên huh?? còn bạn Yến ngồi cạnh lớp trưởng đúng hok?? Nếu đúng thì tớ có trí nhớ tốt wa' :D sắp nhớ tên hết mấy bạn trong lớp rồi

k0o_1209

@ polu : òh.... hình như lò đúng ròi... ráng lên đi new mem ^^ nói chơi thì bik rùi mà tại lúc đầu ko bik nên hơi bức xức aáh mà... @-):yoyo35::yoyo35:
@ yoki : hehehe tình hình lò ko có đợp tới nỗi mà phãi bị ghét... hehehehe ( couple G tiến lên )
@ yến : eêh... nhìn tui hiền lành nồng hậu đón típ bạn mới nha.. ai như pà... nhìn như đàn chị ếh.... tui nghĩ lò polu nó sợ pà hơn... hehehe

k0o_1209

@ Yến... eêh... ta nói.... con yến nó nặng lắm gòi aáh nha:yoyo33::yoyo33:... ô lala sum mi gel sum mi gel lun... spam kinh 1 trong topic... :yoyo24:

k0o_1209

@ mr.friendly ::yoyo3::yoyo3: nồng hậu chào đón bạn... hehehe .... wõỡn thì lâu lâu wa spam chơi:yoyo34::yoyo34:... b5 chào mừng... [ spam có kết cấu ý nghĩa mạch lạc rõ ràng cấm chửi dưới mọi hình thức ]:yoyo45::yoyo45:

doraemon

chào cả nhà ,lớp phá kỉ luật bon chen nì , mà có dc bầu hết hem ? bạn minh xung phong bầu hết :yoyo24: vì ai cũng đợp ;))
@hồ nam (polu) :sao khiêm tốn vậy =.=' lớp 10b5 dễ hòa đồng lắm bạn ơi ,bạn thấy ai cũng ham hố hem :yoyo24: nên bạn cứ tự nhiên như bà điên đi ^^
@all : vui vẻ nhớ các hot girls + boys :yoyo1:

doraemon

mà quên ,ai 10b5 thì cho bạn minh xin cái nick ạh =.=' ,ai ko phãi 10b5 cũng cho lun nhá :yoyo24: thãn all :yoyo34:

Rin Ayame Kami

Well-Known Member

èO ....nIck hẢ ...đỂ lÊn lỚp Rjn chOa ...>:)>:) ...cÒn mÝ ngưỜi kIa ...tỰ giAo nỘp đI nhOa ...:yoyo1::yoyo1: